Main Menu

อยากรู้ว่าล้อหน้า16เดิมของวีอาร์ ทีแซด จะยุ่งยากมั๊ยถ้าใช้มัน

เริ่มโดย keeauto, ตุลาคม 21, 2012, 09:34:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keeauto

คือได้ล้อเหล็กสภาพใหม่เก่าเก็บพร้อมยางมาแต่ยังไม่รู้ว่าจะไปขึ้นซี่เจ้า16ตัวนี้หรือ17ดี คืออยากรู้ความยุ่งยากของร้านเปลี่ยนยางในน่ะครับเวลาไปแตกในที่กันดาร คือเด๊ยวนี้จะเป็น17กันเป็นปกติหมดแล้ว และก็ยางนอกในยังมีขายมากมั๊ย

Thanakirt Sritaravanish

แนะนำน่ะคับ ถ้ารถสภาพเดิมๆไม่ได้เอาอะไรออกถ้าจะเปลี่ยนล้อจริงๆ
แนะนำใช่ 17 ใช่ยาง 2.25 เอายางของมิชชริน

aoaaued

คือได้ล้อเหล็กสภาพใหม่เก่าเก็บพร้อมยางมาแต่ยังไม่รู้ว่าจะไปขึ้นซี่เจ้า16ตัวนี้หรือ17ดี คืออยากรู้ความยุ่งยากของร้านเปลี่ยนยางในน่ะครับเวลาไปแตกในที่กันดาร คือเด๊ยวนี้จะเป็น17กันเป็นปกติหมดแล้ว และก็ยางนอกในยังมีขายมากมั๊ย

ก็แล้วแต่ชอบ ลองทำดูคงได้รู้อะไรดีขึ้น   สำหรับผมชอบล้อใหญ่และล้อแม๊กเพราะปลอดภัยและไม่ค่อยมีปัญหา  ผ่านประสบการณ์มาพอประมาณแล้วครับ

shadow

ผมลงล้อกระทะซื้อมือ2จากร้านซ่อมวงละ40สภาพกริ๊บๆ ครับ    ส่วนยางใช้มิชลินเท่านั้น55555   ต้องรุ่นM35นะ ขนาด225 / 17 

ยกสูงแล้วเด้อออ

ASENAL

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ ตุลาคม 22, 2012, 11:14:05 ก่อนเที่ยง

ก็แล้วแต่ชอบ ลองทำดูคงได้รู้อะไรดีขึ้น   สำหรับผมชอบล้อใหญ่และล้อแม๊กเพราะปลอดภัยและไม่ค่อยมีปัญหา  ผ่านประสบการณ์มาพอประมาณแล้วครับ

เห็นด้วยกับเจ้านี้