Main Menu

ขอบคุณเวป 2Stroke และเพื่อนในเวปครับ

เริ่มโดย black850, ตุลาคม 23, 2012, 07:58:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boonchu

เป็นน้ำใจที่น่าชื่นชมและเอาแบบอย่างเป็นอย่างยิ่ง ก็ขอให้ช่างอู๋กับคุณLeoมีความสุขความเจริญ ร่ำรวย ร่ำรวย นะครับ
(นับวันประเทศไทยคนมีน้ำใจน้อยลง)

inter cooler

มีสาระไปวันๆ

banjong

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: Mtz เมื่อ ตุลาคม 25, 2012, 09:03:30 หลังเที่ยง
ที่เวปนี้ เป็นสื่อกลางทำให้ผมได้พบมิตรภาพดีๆ ที่เคยคิดว่าไม่มีเหลืออยู่แล้วในโลกปัจจุบัน 
  ถ้าเวปปิดไป ก็คงไม่ดีใจหรอก หรือถ้าใคร หน้าไหน มันตัวไหน  คิดจะมาใช้ที่แห่งนี้  หาผลประโยชน์โดยมิชอบใส่ตัว ผมก็คงไม่ปลื่ม อยากให้เป็นพื้นที่ส่วนกลางใช้ในการติดต่อ แบบนี้ไปนานๆ

ดันๆๆๆๆๆๆ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

TUMNS15RR

มิตรภาพไม่ได้เป็นแค่ชื่อถนน แต่เป็นความรู้สึกของคนที่มีน้ำใจ

dDOn

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ ตุลาคม 26, 2012, 08:45:32 หลังเที่ยง
มิตรภาพไม่ได้เป็นแค่ชื่อถนน แต่เป็นความรู้สึกของคนที่มีน้ำใจ
โอ้ยยยยบาดคออ่ะ
ตาตั้มเล่นสำนวนซ้าาาาาาาาาา555
เอาเป็นว่ามากกว่าเพื่อนเหมือนพี่น้อง
การมีน้ำใจ มอบสิ่งดีดีให้กันมันเป็นการเริ่มต้นของคำว่ามิตร
แต่การรักษามิตรที่ดีไว้ไม่ง่ายเลย

dDOn

ผมจำข้อความจากวัดเขาโต๊ะมา
ท่านเจ้าอาวาสเขียนไว้ว่า
ถึงเป็นชาติเป็นเชื้อ
ถ้าไม่มีความเอื้อเฟื้อ ก็เหมือนเสืออยู่ในป่า
ถึงไม่ใช่ชาติไม่ใช่เชื้อ
แต่ถ้ามีความเอื้อเฟื้อ ก็เหมือนเลือดเนื้อของอาตมา

???

ASENAL