Main Menu

AR80 มาพร้อมกับทาญาติ GTO กับคนหลายใจ คิคิ

เริ่มโดย svoa, สิงหาคม 20, 2012, 10:31:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

svoa

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 07:26:50 หลังเที่ยง
วันนี้ไปเจอเพื่อนคนนึงเค้า  มีหน้ากาก  ชุดท้าย  ฝาข้าง ซ้ายขวา   สีดำด้วย   สนใจมั้ยครับบของใหม่ เก่าเก็บ  ถ้าสนใจผมจะถามราคามาให้  (อยากให้รถคุณสมบูรณ์ใหม่ๆครับ อิอิ )

รอ ก่อน เด้ออออ

Gok

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 07:26:50 หลังเที่ยง
วันนี้ไปเจอเพื่อนคนนึงเค้า  มีหน้ากาก  ชุดท้าย  ฝาข้าง ซ้ายขวา   สีดำด้วย   สนใจมั้ยครับบของใหม่ เก่าเก็บ  ถ้าสนใจผมจะถามราคามาให้  (อยากให้รถคุณสมบูรณ์ใหม่ๆครับ อิอิ )

ฝากถามหน่อยครับว่าทั้งหมดเท่าไร ผมกำลังชั่งใจอยู่ว่าจะเอาของเก่าไปทำสีดี หรือจะซื้อใหม่ดี รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ.

.

svoa

อ้างจาก: IJ เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 10:46:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: svoa เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 03:17:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: IJ เมื่อ ตุลาคม 04, 2012, 11:04:59 ก่อนเที่ยง
             เอามาฝาก เผื่ออยากเปลี่ยนแนว ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยครับ

หาตัวหม้อน้ำอยู่ อ่ะ
งานนี้ใครดีใครได้ ละคับ ฮ่าๆๆ ผมก้อหายุ

ช่วยหา อีก เเรง

IJ

อ้างจาก: Gok เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 08:44:58 หลังเที่ยง
วันนี้ไปเจอเพื่อนคนนึงเค้า  มีหน้ากาก  ชุดท้าย  ฝาข้าง ซ้ายขวา   สีดำด้วย   สนใจมั้ยครับบของใหม่ เก่าเก็บ  ถ้าสนใจผมจะถามราคามาให้  (อยากให้รถคุณสมบูรณ์ใหม่ๆครับ อิอิ )

ฝากถามหน่อยครับว่าทั้งหมดเท่าไร ผมกำลังชั่งใจอยู่ว่าจะเอาของเก่าไปทำสีดี หรือจะซื้อใหม่ดี รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ.

.
พี่ผมว่า ถ้าสนุกกับการบูรณะ ก้อเอาไปทำสีดีกว่า ภูมิใจด้วยกับการที่เห็นจากของที่เกือบจะไม่มีค่าแล้ว แต่เราทำให้มันใหม่และอยู่ในสังคมได้อีกนาน แต่ถ้าเหนือยมากหรือค่าทำสีแพงไปผมว่าเิบิกใหม่ดีกว่าแล้วชุดเก่าก็เก็บไว้เป็นอะหลั่ย หรือเอาไว้นั่งซ้อมมือกับอันเก่าน่าจะดีกว่านะ เิอิ้กๆ ความเห็นส่วนตัวครับ ^^

paopiaw

อ้างจาก: IJ เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 09:28:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Gok เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 08:44:58 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับ.

.
พี่ผมว่า ถ้าสนุกกับการบูรณะ ก้อเอาไปทำสีดีกว่า ภูมิใจด้วยกับการที่เห็นจากของที่เกือบจะไม่มีค่าแล้ว แต่เราทำให้มันใหม่และอยู่ในสังคมได้อีกนาน แต่ถ้าเหนือยมากหรือค่าทำสีแพงไปผมว่าเิบิกใหม่ดีกว่าแล้วชุดเก่าก็เก็บไว้เป็นอะหลั่ย หรือเอาไว้นั่งซ้อมมือกับอันเก่าน่าจะดีกว่านะ เิอิ้กๆ ความเห็นส่วนตัวครับ ^^

ช่ายครับทำใหม่สนุกกว่า แต่ !! ติดเรื่องสติ๊กเกอร์นี่สิครับบ หายากแถมไม่แท้ด้วย น่าเก็บไว้นะครับบ  อิอิ ถ้าไม่เดือดร้อน ^^
----- Club ใจง่าย ------  247

svoa

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 09:43:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: IJ เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 09:28:38 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับ.

.

ช่ายครับทำใหม่สนุกกว่า แต่ !! ติดเรื่องสติ๊กเกอร์นี่สิครับบ หายากแถมไม่แท้ด้วย น่าเก็บไว้นะครับบ  อิอิ ถ้าไม่เดือดร้อน ^^

ถูก ต้อง นะ ค๊าฟฟฟฟ หา ยากก

RS19

svoa

อ้างจาก: RS19 เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 11:09:11 ก่อนเที่ยง
ร๊อกเล็กเล็ก ขอมือขวาหน่อยเร็ว

มือขวาขอได้ แต่ มือซ้าย ต้อง คอยกำคลัช นะ จร้าาา

IJ

อ้างจาก: svoa เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 04:39:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: RS19 เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 11:09:11 ก่อนเที่ยง
ร๊อกเล็กเล็ก ขอมือขวาหน่อยเร็ว

มือขวาขอได้ แต่ มือซ้าย ต้อง คอยกำคลัช นะ จร้าาา
ไอ๊ยะคำคม ใหนไฟท้ายละคับ เิอิ้กๆ

svoa

อ้างจาก: IJ เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 11:15:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: svoa เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 04:39:41 หลังเที่ยง

ไอ๊ยะคำคม ใหนไฟท้ายละคับ เิอิ้กๆ

[/quote

ได้ เเล้ว ครับ รอ กลับ ไป ใส่

Gok

.

เป็นยังไงกันบ้างครับพี่ๆ แต่งกันไปถึงไหนแล้ว อยากชมรถพี่ๆจัง

.

IJ

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 05:18:13 หลังเที่ยง
.

เป็นยังไงกันบ้างครับพี่ๆ แต่งกันไปถึงไหนแล้ว อยากชมรถพี่ๆจัง

.

ช่ายๆๆ พี่หายไปเลย

serpico cm2518

นึกถึงสมัย ม.ปลายเลยครับ เฟี้ยวแท้...แต่ตอนนั้นไม่มีตังส์ T_T
ชอบกินลม ชอบชมวิว มันได้ฟิลล์ จริงๆ...

svoa

อ้างจาก: Gok เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 05:18:13 หลังเที่ยง
.

.

สมบูรณ์ พอสมควร เเล้ว ครับ วิ่ง ร้อยกว่า ประหยัดน้ำมันสุดดดด  พรุ่งนี้ ลง รูป ค๊าฟฟ

The Mach Team

อ้างจาก: svoa เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2012, 07:27:04 หลังเที่ยง
.

.

สมบูรณ์ พอสมควร เเล้ว ครับ วิ่ง ร้อยกว่า ประหยัดน้ำมันสุดดดด  พรุ่งนี้ ลง รูป ค๊าฟฟ

น่าอิจฉาจัง ของผมพึ่งทำสตาร์ทติดเองครับ
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

IJ

svoa

กลับไป จะ ถ่ายให้นะครับ   รอก่อน เด้อ แฟนนน  :(

svoa

เอารูปมอไซด์ ในยุโรป ไป ชม ก่อนนะ ครับ     ขี่กัน เยอะมาก เลย 

Gok

ขออัพเดทรถผมหน่อยครับ
ได้มาก็ถอด

โครงพ่นก่อนเลยครับ

แล้วก็เครื่อง+โช้ค

คืบหน้ายังไงจะขออนุญาตส่งข่าวนะครับ ขอบคุณครับ.

.

IJ

สีนี้สวยมากพี่เบอร์ไรอ่ะคับ

แล้วก็อันนี้ขอติหน่อย ฮ้าวเป้ง ฮ้าวเป้ง มว้ากกกกกกกก