Main Menu

>>>>>>นอกเรื่องหน่อย มันเอาไปลงขายอีกแล้ว<<<<<<

เริ่มโดย clubpadza, สิงหาคม 20, 2012, 09:29:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

assassnoob

วิ่งได้ซักที

Racing_pl

ผมเห็นด้วยกับความคิดเห็นของท่านคนหนึ่งที่โพสต์ไว้ก่อหน้านี้ครับ คือพวกเราชาวเว็บลงขันซื้อแล้วนัดเจอมันเพื่อให้เอารถมาส่งแล้วกระทืบมันเลยแบบจัดหนัก พวกมารสังคมแบบนี้ต้องจัดให้หนัก

archankhong

อ้างจาก: Racing_pl เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 04:25:48 หลังเที่ยง
ผมเห็นด้วยกับความคิดเห็นของท่านคนหนึ่งที่โพสต์ไว้ก่อหน้านี้ครับ คือพวกเราชาวเว็บลงขันซื้อแล้วนัดเจอมันเพื่อให้เอารถมาส่งแล้วกระทืบมันเลยแบบจัดหนัก พวกมารสังคมแบบนี้ต้องจัดให้หนัก

มันจะให้เรามัดจำก่อนนะซิครับ 500 - 1000 ก็ได้ โดยอ้างโน่นอ้างนี่ มีคนจะมาเอาแล้วนะ ถ้าไม่จองไว้ไม่เก็บไว้ให้นะ ฯลฯ สุดแล้วแต่มันจะสรรหามาหลอกลวงให้เราโอนเงินไปมัดจำ ถ้าหลงกลโอนเงินไปมัดจำมันก็หายต๋อม ไปตามระเบียบครับ ไม่มีทางที่มันจะโผ่ลหน้ามาให้เห็นหรอกครับ คนมันจ้องจะโกง มันก็ย่อมรู้ตัว ระวังตัวอยู่แล้วครับ

โอ โมกระจาย

ต้องขอไปดูรถถึงที่ดีกว่า   ไปดูให้เห็นกับตา อะไรยังงี้อะครับ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

maew_sr

มีสองล้อ ขับสองล้อ ชอบสองล้อครับ

urinan

นาย ศักดิโชติ ปิติยะกูลชร
หมู่บ้านพฤกษากาเด้นต์โอม
50/171 ม.1 ซอยอนามัย48
แขวงหนองแขม เขตหนองแขม
กรุงเทพ 10160

khwan1j

ติดต่อผม- 081-5876-073 ขวัญครับ
   เพชรเกษม81-เอกชัยบางบอน5
                  กทม.
..............................................
ถึงจะเก่า-ถึงจะแก่-แต่ก็ไม่แย่ตอนสิ้นเดือน

keeauto

เยอะเหมือนยุงล่ะครับคนพวกนี้ปราบไม่หมดหรอก ทั้งรถคันและอะไหล่ ยิ่งเวบไหนคนเข้ามากคนพวกนี้ก็มากเป็นเงา ป้องกันตัวเองจะโอนให้ใครดูการซื้อขายที่ผ่านมาก่อนดีกว่า

DEDOR

พวกขายถูกกว่าชาวบ้านเค้า  เอารูปรถคนอื่นมาลงอีก  พวกเราต้องระวังตัวไว้ครับ  อย่าให้ความอยากมันบังตาเราครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html