Main Menu

ดูแล้วซึ้ง

เริ่มโดย บูรพาพยัคฆ์, สิงหาคม 19, 2012, 01:34:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จุ้ย ปช.

"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

super Tiger

ใครก้อได้โทรแจ้ง cp ให้ที เสือยังไม่ได้แต่งงาน อยากทำยังงี้จัง +1 ครับ
เล่นซะน้ำตาคลอ ตามเลย

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

aoaaued

ก็ซึ้งดีนะ  สำหับคนมีโอกาส
Re: ดูแล้วซึ้ง
« ตอบ #3 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:08:33 PM » อ้างถึง 

--------------------------------------------------------------------------------
ใครก้อได้โทรแจ้ง cp ให้ที เสือยังไม่ได้แต่งงาน อยากทำยังงี้จัง +1 ครับ
เล่นซะน้ำตาคลอ ตามเลย

ตามท่านเสือ..ด้วยซักคน ยังโสดเหมือนกัน อิอิอิ   แต่ คิดว่าการใช้ชีวิตคู่ไม่เห็นจำเป็นต้องตำน้ำพริกละลายแม่น้ำก็ได้มิใช่หรือ เคยเห็นคนที่เขาหนีไปอยู่ด้วยกันแล้วร่ำรวยมีเงินนับสิบล้านก็หลายรายนะครับ

TUMNS15RR

อยากแต่งงานบ้างจัง แต่ยังไม่มีแฟนเลยผม
โสดมานาน ใครก็ได้ช่วยที

boonchu

ซึ้งมากครับ ขอให้คู่รักทั้ง2 รัก เข้าใจ ใส่ใจให้กัน ตลอดไป

aoaaued

อยากแต่งงานบ้างจัง แต่ยังไม่มีแฟนเลยผม

หาให้คนนึงเอามั๊ย แต่เป็นคนภาคกลางนะ  นิสัย โหด เหี้ยมหื่น ฮาด้วยอ่ะ  อิอิอิ

CBR150Za

TUMNS15RR

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กันยายน 12, 2012, 03:28:35 หลังเที่ยง

หาให้คนนึงเอามั๊ย แต่เป็นคนภาคกลางนะ  นิสัย โหด เหี้ยมหื่น ฮาด้วยอ่ะ  อิอิอิ
ไม่เอาครับ ตาวิรัช กลัว

125cc.Only

น้าผมเป็นหมอดู  และผมไม่เคยเชื่อเลย
น้าบอกผมไม่มีดวงแต่งงาน  ผมหัวเราะก๊ากเลย  ถ้าจะแต่งซะอย่างใครจะห้ามได้จริงป่ะ ตอนนั้นมีสาวๆเยอะแยะ
ผมคิดว่าโคตรงมงาย

แต่สุดท้าย ป่านนี้ลูก2แล้วยังไม่ได้แต่งงาน เลย

banjong

มอบสิ่งดีๆ ให้กับคนที่เรารักครับ เห็นแล้วมีความสูขตาม