Main Menu

อยากรู้นิสัย TZR ครับ

เริ่มโดย แจ๊ค ลำพูน, สิงหาคม 17, 2012, 10:20:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1ae

ผิดตรงไหนขออภัย เตือนกันได้เจ้าข้า กิตติชัย บุญนาค  ธ.ไทยพานิช  ฟิวเจอร์พาคร์รังสิต     383-277-061-7  เบอร์โทร 081 8340676

vios3455

เคยใช้ตอนเรียน เทคนิค  เกยร์ 2 -3  -4 โครตดึง เลย แล้วก็ลองซัดกับ 150 ทุกยี่ห้อมาแล้ว อยากบอกว่าเอามันไม่ลงจริง
แต่ของผม มันชอบพัง เวลาแช่นานๆๆ ตอนนั้นยังไม่มีความรู้อะไรเลยขี่อย่างเดียว
พอมาใช้เซอร์ มันไม่ค่อยดึง ตอนนั้นเลยสงสัยว่าเซอร์เราปกติหรือเปล่า  ตอนนี้เข้าจัยแล้ว
พอขี่นานๆแล้ว จึงรู้นิสัยมัน ตอนนี้ โอเค เลย ทั้งการกินน้ำมัน ทั้งการวิ่งพอใจมาก ที่สำคัญขี่แล้วหล่อ เอิ้กๆๆๆๆๆ

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

nitro

ลากให้สุดเเล้วยัดเกียร์ เเต่เกียร์6ถ้าลาก5ไม่ยาวจริงมีปลายเหี่ยวนะครับ ถ้าเอามาเเล้วท่อเดิมแบบพวกพี่ๆบอกเเหระครับดีเเล้ว ของผมลองเเล้วนะท่อข้างก้วิ่งดีครับ แต่เสียงต้นๆไม่ค่อยเพราะ ท่อเดิมๆเสียงรอบต้นกับปลายจะคนละเสียงกันเเละดังมากกกก เเต่ตอนนิผมใส่ท่อลอดเอาเสียงเอาหล่อผมไม่รู้หลอกครับว่ามันวิ่งได้เท่าไรนะ เเต่กินCBR250ที่เค้าเคลมมาว่า160สบายๆผมก้กินสบายๆเลย 
                                                          อย่าไปสนไมล์ เเค่ได้ใจก้พอ