Main Menu

เบอร์หัวเทียนแดช

เริ่มโดย don256, สิงหาคม 04, 2012, 10:10:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

don256

bank456

เบอร์ 8-9ก็ได้คับ เอาไปใส่รถเดิมหรือรถเเต่งล่ะ

don256

ratree

เลือกเบอร์การ์มอตซิคะ  อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

manu16

ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

jabinw2009

BP8ES มันใช้กับพวก อเกล่า ซูซูกิคับ ผม แดชที่จิง ใช้อีกเบอร์นุงคับ
อาจจะไม่แรงที่สุดแต่มันอาจะดีที่สุดสำหรับผม

on_chin

แล้วเเดชแต่งหละครับใส่เบอร์ไหนดีครับ (แต่งนิดหน่อยวิ่งทางไกลบ่อยครับ)