Main Menu

Re: ไปร่วมงานมิตติ้งที่สุพรรณ รูปมาแล้วครับ

เริ่มโดย ตั้ม ณ ระยอง, กรกฎาคม 10, 2012, 08:01:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

ถึงพัทยา บ่ายวันอาทิตย์  เย็นต่อกันอีก อิอิ.

chaiyabutr

can-nim

เริ่มเดินทางครับ พี่สนมาส่งที่ปั๊มด้วย เสียดายที่ไม่ได้ไป

งานนี้เอา TZR ไปครับ เมียไล่ออกจากบ้าน ก็เลยกะว่าจะไปทำงานก่อสร้างที่กรุงเทพเลยครับ

ปะออกเดินทางไปเจอกับปุ้มที่บางปะกง

ระหว่างนั่งรอปุ้ม นานก็เลยสั่งอะไรมากินรอ

เมียห่อข้าวให้ด้วย

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

can-nim

can-nim

รูปนี้ไม่เหมาะสม อนาจาร ลบเลยครับเสี่ยตั้ม

can-nim

can-nim, แอบแซงเพราะแรงน้อย, ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี, Tong_2T_150, สน โคราช, chaiyabutr และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

สวัสดีครับ ท่านแอบแซงเพราะแรงน้อย

ขอบคุณครับที่มาเยี่ยมชม ยินดีครับ

can-nim

can-nim

Bangsaen

มันเยี่ยมทากครับพี่น้อง น้าแคนขี่ TZR คันนี้พร้อมกระสอบพ่วงท้าย ให้ความรู้สึกคิดถึงบ้านนอก ไงก็ไม่รู้ครับ......แล้วเจอกันครับ ตกลงเดือนนี้ สองล้อพลัดถิ่นจะมาแหลมแท่นกันไม๊ครับ จะได้ล้างพื้นไว้รอครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

can-nim

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 11:58:48 ก่อนเที่ยง
มันเยี่ยมทากครับพี่น้อง น้าแคนขี่ TZR คันนี้พร้อมกระสอบพ่วงท้าย ให้ความรู้สึกคิดถึงบ้านนอก ไงก็ไม่รู้ครับ......แล้วเจอกันครับ ตกลงเดือนนี้ สองล้อพลัดถิ่นจะมาแหลมแท่นกันไม๊ครับ จะได้ล้างพื้นไว้รอครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ตั้งกระทู้ได้เลยครับ ผมพร้อม อิอิ.

kpongh

สน โคราช

แล้วพี่ พงkพร้อมที่จะร่วมเดินทางเมื่อไรละครับ.กลุ่มนี้หญ่มาก มีสมาชิก รวมกัน 6จังหวัดแนะพี่ .จังหวัดละคน.อิอิอิ แต่ละคนแปลกๆทั่งนั้น.ถ้าพี่อยากรู้จักมากกว่านี้ ต้องทำตัวแปลกไว้นะครับ.555

BJC

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 12:48:35 หลังเที่ยง
แล้วพี่ พงkพร้อมที่จะร่วมเดินทางเมื่อไรละครับ.กลุ่มนี้หญ่มาก มีสมาชิก รวมกัน 6จังหวัดแนะพี่ .จังหวัดละคน.อิอิอิ แต่ละคนแปลกๆทั่งนั้น.ถ้าพี่อยากรู้จักมากกว่านี้ ต้องทำตัวแปลกไว้นะครับ.555

ของผมแปลกถึงขั้นหรือยังครับพี่สน....
ถ้ายังจะได้อัพเกรดหน่อย.....อิอิ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

kpongh

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 12:48:35 หลังเที่ยง

ผมก็แปลกครับพี่สน  ( แต่ผมไม่ชอบของแปลกนะครับ...กลัวเม็ดพริก 5555 )

chaiyabutr

งง ครับพี่สน  เอาฮาหรอเปล่าครับ