Main Menu

VDO ทริ๊ป อุทยานแห่งชาติไทรทองและมอหินขาว YAMAHA ขอเด่น ครั้งแรกในประวัติศาสตร์

เริ่มโดย @@TaJung@@, กรกฎาคม 04, 2012, 06:32:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

อันนี้ที่เฝ้ารอ  หวังว่ามันคงไม่แบทหมดตอนถ่ายเรานะ5555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

ทริ๊บหน้าจะเก็บให้มากกว่านี้  เดี๋ยวสั่งแบตกับเมมเพิ่มก่อน...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

*นักการภารโรง*..TZ..

เนี้ยแหละ ...ความสุขชีวิตกับมิตรภาพที่ไม่ได้เกิดกันได้ง่ายๆ..ถ้าไม่มีใจที่ไปด้วยกัน....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Mtz

อิอิ  ลุงจุงขี่ช้าอะ  ลุงต้องขี่ตามไปดูกลุ่มนำเขาเล่นโค้งกัน  มันส์ อย่าบอกใคร นำโดยอาจาร์วิน ตามัด พี่โกมล และพี่ีวิรัตน์  ตามด้วยตาโอเล่สุดหล่อ   หุหุ  ไปกันเป็นสายๆ  ผมขับตามยังกะดูโมโตจีพี

Hunterzero

555 ก็ว่างั้นแหละ ถ่ายแต่หลังขบวน  คราวหน้า  ทำที่ยืดกล้องติดรถเองดีกว่า จะได้ใช้กล้องเราถ่าย

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กรกฎาคม 04, 2012, 08:40:36 หลังเที่ยง
อิอิ  ลุงจุงขี่ช้าอะ  ลุงต้องขี่ตามไปดูกลุ่มนำเขาเล่นโค้งกัน  มันส์ อย่าบอกใคร นำโดยอาจาร์วิน ตามัด พี่โกมล และพี่ีวิรัตน์  ตามด้วยตาโอเล่สุดหล่อ   หุหุ  ไปกันเป็นสายๆ  ผมขับตามยังกะดูโมโตจีพี

ดีน้า..ผมไม่ได้เล่นกับเค้า 5555+
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

นักบิดชนบท

ได้ความรู้สึกดีๆอีกเยอะครับที่หาซื้อที่ไหนไม่ได้ครับ
เรารักยามาฮ่าครับ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

วิทย์_2T

option09

เข้า ใจจัดทำครับเพลงเพราะมากครับเข้าบรรยากาศได้ดี..... :D    :D     :D     :D     :D

Vilator

สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

velocity1000cc

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

poy

ความสุขเล็กๆในชีวิต ที่ไม่ต้องมีอะไรมาแลก

Vilator

สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

ทริปหน้า ผมคงต้องเปลี่ยนรถคันใหม่แล้ว   แรงกว่าเก่าแน่นอน..........*-*

DarkLorDs

ผมดูแล้ว ฮา ครับ ... นึกถึงวันนั้นที่ไปทีไร ก็มีความสุขครับ

นึกล่วงหน้าถึง ทริปหน้า ผมก็ยิ้มรอแล้ว 5555
Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

Hunterzero

อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 04:31:31 หลังเที่ยง
ผมดูแล้ว ฮา ครับ ... นึกถึงวันนั้นที่ไปทีไร ก็มีความสุขครับ

นึกล่วงหน้าถึง ทริปหน้า ผมก็ยิ้มรอแล้ว 5555
พี่อยากเจอสาวบนเขาละกันแค่ออกโค้งมัดก็จี้หลังพี่แล้วเกิด มีสาวๆนะโอ้ไม่น่าคิดสภาพ บั้นท้ายKR SE 99  จะเป็นเช่นไร

DarkLorDs

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 04:44:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 04:31:31 หลังเที่ยง

พี่อยากเจอสาวบนเขาละกันแค่ออกโค้งมัดก็จี้หลังพี่แล้วเกิด มีสาวๆนะโอ้ไม่น่าคิดสภาพ บั้นท้ายKR SE 99  จะเป็นเช่นไร

ไม่แน่ อาจจเอา SER SE 2012 ไปแทน 555  ตอนนี้มีแต่โครงกับเครื่อง
Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า