Main Menu

บอกข้อยแน..."ขวดอีหยังอยู่กลางถนน"

เริ่มโดย ratree, มิถุนายน 22, 2012, 08:49:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

super Tiger

ขวดตำน..ย แม่นบ่หนอ
เห็นลูกคนเล็กเอามาเล่นบ่อย

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

can-nim

aoaaued

อ่ะ ไม่มีรูปประกอบเลยไม่รู้ว่าขวดอะไรนะ เดาเอาก็แล้วกัน ขวด...ตำ...รวย ใช่มั๊ยเอ่ย(ล้อเล่นนะ...ไม่รู้เหมือนกันจ๊ะ)555

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

happycom

ถ้าล่อแหลมเกินไป อย่าตั้งเลยครับ
จะเคืองใจกันเปล่าๆ
ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

แดงสมคิด

สมาชิกของเราหลายคนเป็นเจ้าหน้าที่นะครับ ล้อเล่นแบบนี้ไม่ดีครับ ลบกระทู้นี้ดีที่สุดครับ...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

ZAAKA

ratree

ตอบกันสนุกดีแท้
เรื่องมันก่ามีอยู่ว่า มื้อก่อนลูกข้อยขี่จักรยานตำหมาจนล้มบนถนน แล้วก่าโดนขวดเครื่องดื่มบ่ฮู้ยี่ห้ออีหยัง?ที่แตกอยู่บาดแขนจนต้องพาไปอนามัยให้เพิ่นเย็บแผล  ข้อยก่าเลยเครียดผู้ที่ทิ้งขวดตามถนน ก่าเลยถามสมาชิกว่า ขวดอีหยัง ก่าอยากรู้ว่าขวดยี่ห้อได๋ที่คนมักกินทิ้งกินเขวี่ยง?

boonchu

อ้างจาก: ratree เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 10:06:08 ก่อนเที่ยง
ตอบกันสนุกดีแท้
เรื่องมันก่ามีอยู่ว่า มื้อก่อนลูกข้อยขี่จักรยานตำหมาจนล้มบนถนน แล้วก่าโดนขวดเครื่องดื่มบ่ฮู้ยี่ห้ออีหยัง?ที่แตกอยู่บาดแขนจนต้องพาไปอนามัยให้เพิ่นเย็บแผล  ข้อยก่าเลยเครียดผู้ที่ทิ้งขวดตามถนน ก่าเลยถามสมาชิกว่า ขวดอีหยัง ก่าอยากรู้ว่าขวดยี่ห้อได๋ที่คนมักกินทิ้งกินเขวี่ยง?
วาซ้าน  วาซ้ า น :( :(

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

TUMNS15RR

ใครฟังอีสานได้ ช่วยแปลด้วย ผมฟังไม่รู้เรี่ยง

stronggunn

tnk.nsr

toyogame

aoaaued

เรียนคุณ ราตรี ออนเวป(2stroke)หรือยัง ผมกำลังจะเดินทางไปบึงกาฬเช้านี้ครับ(ตอนี้พักอยู่พังโคน) อยากเจอตัวครับ จะให้พาไปดูขวดกลางถนนน่ะ  อิอิอิ