Main Menu

RX-K หัดแต่งคับ

เริ่มโดย saksan18, มิถุนายน 05, 2012, 08:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saksan18

NUT

สวยครับ ช่วงหน้า เจอาร์
ถามหน่อย ปั้ม หน้าเหลือ บ้างไหม 
รบกวยขอเบอร์หน่อยครับพอดีะทำอยู่

ĒҗŽā

สวยงามครับ อยากได้ตุ๊กตาแฮนด์ หรือ ตัวหลบโช๊ค แบบรถพี่นะครับ พอจะมีแบ่งขาย  หรือแลกอะไหล่ก็ได้ครับ

denn

boon bangbon

อยากได้แบบน้า exza ต้วหลบสวย :D รถก็สวย  :-[

sek_rxk

อย่างนี้ไม่เรียกหัดแต่งมั้งครับพี่. เขาเรียกขั้นเทพมากกว่าครับ

สวยมากๆครับ

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

saksan18

ตัวหลบต้องสั่งทำคับ
ถ้าสนจัยโทรมาละกันคับ
084-097-5895 k.เอ๋

ĒҗŽā

ขอบคุณครับพี่ PM  ราคาให้ตัดสินใจหน่อยได้ไหมครับ

เอารูปมาโชว์แบบบนี้ ระวังโดน COPPY นะครับ

tachoo

ราคาแรงไหมครับคัวหลบโช๊คแบบเนี้ยครับ

tachoo

คันนี้เป็น rxs ใส่ถัง rxk ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ได้แปลงขายึดถังกรือเปล่าครับ  รถสวยนะครับคอเดียวกันอยู่ที่ไหนครับ

Kuk@Rxs

tachoo

ĒҗŽā

Toetoe

:D ชอบตัวหลบโช๊คเหมือนกันครับ

aoaaued

ขนาดหัดแต่ง  ยังแจ่มขนาดนี้เนาะ...ถ้าชำนาญคงงามพิลึก อิอิอิ

ratree

--------------------------------------------------------------------------------
อย่างนี้ไม่เรียกหัดแต่งมั้งครับพี่. เขาเรียกขั้นเทพมากกว่าครับ

สวยมากๆครับ

ตามนั้น  อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

POHZA

RX-KING

SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง