Main Menu

คิดถึงทุกท่านครับ

เริ่มโดย chaiyabutr, มิถุนายน 05, 2012, 06:14:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pikkypikky

คิดถึงเหมือนกันครับพี่สน
วันเสาร์นี้เจอกันที่บางปูครับ

music

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ มิถุนายน 29, 2012, 06:29:34 หลังเที่ยง
ตกลงปุ้มไปมะ

ปุ้มติดงานวันเกิดลูกครับ ต้องเดินทางกลับกำแพงเพชร

สน โคราช

ครับพี่นิด....  พี่นิดแล้วเราจะเลยไปกินกุ้งเผากันป่าว.?

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ มิถุนายน 30, 2012, 09:34:47 ก่อนเที่ยง
ครับพี่นิด....  พี่นิดแล้วเราจะเลยไปกินกุ้งเผากันป่าว.?

ติดใจกุ้ง หรือ คนขายกุ้งกันแน่ครับ

สน โคราช

can-nim

ปุ้มหายไปไหนหว่า ยังไม่มารึครับ

music

สน โคราช

พี่ปุ้มไปแอบแซบ อยู่บ่องไหนบอกกันแนเด้อ อ้าย.

can-nim

chaiyabutr

มาแล้วครับผม  ขอโทษที่ ครับผม  เวลามีน้อยครับ  แต่ก็ยังเหมือนครับ คิดถึงทุกท่านครับผม

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:39:04 ก่อนเที่ยง
มาแล้วครับผม  ขอโทษที่ ครับผม  เวลามีน้อยครับ  แต่ก็ยังเหมือนครับ คิดถึงทุกท่านครับผม

1+ แรงม้าครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:40:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:39:04 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณมากมายคัรบผมสำครับความคิดถึง จากทุกท่าน  พักนี้ผมไม่ค่อยเข้ามาครับ ไมม่ค่อยมีเวลาครับ  วันนี้ทนความคิดถึงไม่ไหวครับเลยแอบมาครับ   ยังเหมือนเดิมครับ

นับถือ
ปุ้ม

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:11:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 09:40:53 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณมากมายคัรบผมสำครับความคิดถึง จากทุกท่าน  พักนี้ผมไม่ค่อยเข้ามาครับ ไมม่ค่อยมีเวลาครับ  วันนี้ทนความคิดถึงไม่ไหวครับเลยแอบมาครับ   ยังเหมือนเดิมครับ

นับถือ
ปุ้ม

นี้แหละครับ ปุ้ม2T

สน โคราช

chaiyabutr

can-nim

chaiyabutr

วิทย์_2T

can-nim