Main Menu

รวมรูปมิตติ้ง 2 มิถุนายน ครั้งแรก "2ล้อพลัดถิ่น"

เริ่มโดย can-nim, มิถุนายน 04, 2012, 09:16:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณสมาชิกที่มาร่วมงานนี้เป็นอย่างมากครับ

ที่ขาดไม่ได้ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ทำให้งานนี้สำเร็จใด้โดยดี

และเป็นที่ประทับใจมาก และหวังว่าเราจะมีบรรยากาศแบบนี้อีกนะครับ

เริ่มชมรูปจากกล้อง กาก กาก กันเลยครับ

เริ่มตั้งแต่ออกจากพัทยาเลยแล้วกันครับ

2 ท่านนี้มาจากปราจีนครับ สุดยอดจริงๆ

can-nim

มาถึงบ้านฉางแล้วครับมืดพอดี ไม่มีปัญหาซื้อกล้องดีๆ น้ำตาไหล

ดูภาพจากมุมมืด

อันนี้ภาพเบี้องหลังของพี่หนึ่ง555

จะทยอยลงให้เรื่อยๆนะครับ ท่านใดที่ถ่ายรูปไปช่วยลงหน่อยนะครับ

boxman19

รอทริปหน้าจะไปร่วมงานด้วยนะครับ
ทริปนี้ติดน้องฝนตลอด
0839815835

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อายครับ กล้องไม่ดีเลย อิอิ.
หน้าดานซะอย่างลงไปเรื่อยๆ

KR อามร์หายไปข้างหนึ่ง

นายเรียกเดี๋ยวมาลงต่อครับ

BJC

งานนี้เกิดกิเลสล้อโต...เพราะท่านตั้ม....ต้องรับผิดชอบสิ่งที่กระทำลงไปนะท่านตั้ม

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

ต่อครับ ยังไม่ถึงหาดน้ำรินเลย 555 ทางหาดก็จะมีกลุ่มเจ้าภาพรออยู่แล้วพร้อมอาหารและเครื่องดื่ม จะทยอย+ม้าให้ทุกท่านเลยครับ

พี่หนึ่งจะเอาแบบนี้บ้างรึครับ จ้องอยู่นั้นแหละ

ท่านเดี่ยวมาคนเดียวมาพึ่งมาเมือปะเดี๋ยวนี้เอง(เห็นแต่รถคนไปไหนหว่า)

ภาพเบี้องหลังของพี่หนึ่งอีกแล้วครับ

มาครบกันแล้วไปกันต่อที่หาดน้ำรินกันเลยครับ มีอีกหนึ่งกองทัพ

can-nim

ถึงหาดน้ำรินแล้วครับ
(ขออนุญาตน้าแคนครับ ผมลองปรับๆดูได้เท่านี้ เดี๋ยวว่างๆจะมานั่งไล่แก้ให้ครับ)

[

มีดารามาด้วยครับ

คันนี้ม้าขาวเสี่ยตั้ม

ขอบคุณมือย่างด้วยนะครับ

เดี๋ยวจะมาลงต่อนะครับเหลืออีกเยอะครับ ยังไม่ถึงภาพทีเด็ดเลยครับ รอสักพักหนึ่งครับ

music

ขอบคุณหน่องนะครับ ที่บินเดี่ยวมา มีโอกาสจะไปบ้าง ของที่ให้ไปรักษาเท่าชีวิตนะ 555+

kpongh

deawreaw

Shozo Kawasaki

ตำนานคาวาซากิตัวจริง

ตั้ม ณ ระยอง

ภาคต่อไปครับ

แต่ละคันอัพไซด์ดาวน์+ล้อโตๆกันเพียบเลย บอกได้คำเดียวว่าแจ่มจริง..!

KRแม็กซ์ส้มคันนี้ของเสี่ยตั้ม ณ ระยอง ล้อโตไม่แคร์สื่อ..555

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

eakkachai

รถวัยรุ่นแถวนี้ หุ่นล่ำๆกันทุกคันเลยนะคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

can-nim

ขอบคุณพี่หน่องและพี่ไมค์ ที่มารวมงานมากครับ +1

can-nim

มาชมกันต่อนะครับ ใครถ่ายภาพใว้เด็ดๆก็เอาามลงหน่อยนะครับ

นี่คือคู่โหด ออกจากบ้านมาจากปราจีนมาที่พัทยาแล้วไปต่อที่อยุธยาอีกสุดยอด+1

can-nim

ชมแค่นี้ก่อนแล้วจะมาลงภาพที่เด็ดอีกทีครับ

kpongh

kpongh

bangpoo 88

หวัดดีครับทุกท่าน..ขอบคุณ เสี่ยเเคนกะเสี่ยตั้ม เเละพี่น้องสองล้อพลัดถิ่นทุกท่านครับ สำหรับมิตติ้งที่ผ่านมา
อบอุ่นมาก...+ ม้าคนละตัวเลยละกัน

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"