Main Menu

งานเข้า จี-โต้ ของผม ...

เริ่มโดย Runingguy, มิถุนายน 17, 2008, 01:08:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Runingguy

เจ้า จี-โต้ โรตารี่ของผม (GTO) ;D จอดตากฝนไว้ทั้งคืน เมื่อสักครู่จะไปวอมเครื่อง ไม่ติด พอจะติดก็วูปดับ 20 นาทีได้ถีบมันอยู่ ก็ไม่ติด ปกติทีเดียวก็ติดแล้ว (น้อยใจที่ไม่ค่อยขี่ป่าว)

green_t

EAK

จอดตากฝนใว้ สงสัยระบบไฟจะเปียกอ่ะ    ไฟเลยรั่ว....

หรือ อีกอย่าง  น้ำเข้าคาร์บู ไปขังที่ก้นถ้วย..ทำให้น้ำมันไม่ลง..

ประมาณนี้แหล่ะ....

Runingguy

hugo

Runingguy

หายครับ ตอนนั้นโมโหโธโส กระตึบๆจนติด และแกน+คันสตาร์ทกระเด็นไปอีกทาง แกนหักครับ >:( ตอนนี้ผ่าเครื่องทิ้งไว้แล้ว พ่ฮเซ็งเลยที่ต้องเอา BOSS 175 ไปใช้ ;D(แก่ไม่ชอบน่ะ)

chalala

ใจเย็นๆคับเปนกำลังใจให้หายไวๆ..เพี้ยง! ;D ;D ;D

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

Runingguy

mosso

:D :D :Dแรงดีจัง คันสตาร์ตกระเด็น

Runingguy

chalala

บอมเล่นไรคับ up and down  น่าเล่นมั้งนะ หึหึ ;D

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

Runingguy

skylineztune

เล่นหน่อยเหออย่ากเห็นอ่ะ???........ ;D ;D

Runingguy

chao_kr150sp

Runingguy

เห็นป่ะ คนเริ่มสงสัยกันละ ถ้าคลิปลุดทำไงละที่นี้ ;D ;D ;D

jjjjjjj7303

โทร 0910181638 ขวัญชัย