Main Menu

Serpico SS ลำที่ 3

เริ่มโดย IJ, พฤษภาคม 25, 2012, 10:36:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IJ

พาไปจดทะเบียนมา ให้เราอยู่ด้วยกันตลอดไป ดันฝนเสือกตก แต่ในที่สุดเธอก็เป็นของผม

IJ

ดังไปทั้งคัน
SERPico

ควีนส์ปาร์ค

รถสวยมากครับ

ปล.ผ่านแถวร้านอะไหล่มือสองอยู่หรือเปล่าครับ
k a w a s a k i

IJ

อ้างจาก: ควีนส์ปาร์ค เมื่อ สิงหาคม 03, 2012, 10:54:29 ก่อนเที่ยง
รถสวยมากครับ

ปล.ผ่านแถวร้านอะไหล่มือสองอยู่หรือเปล่าครับ
ผ่านบ่อยยุคับ แต่ราคาไม่เป็นมิตรแล้วคับ แพงกว่าในเวป ผมเลยไม่อยากสนับสนุน

ควีนส์ปาร์ค

แต่ราคาไม่เป็นมิตรแล้วคับ .... :-* กำ

อยากได้ฝาสูบ โมโน อ่ะครับ
k a w a s a k i

IJ

6 สิงหาคม 2555 ลองดูเต็มถัง โดนไป 440 บาท 9.99 ลิตร  :-*

IJ

7 สิงหาคม 2555 เปลี่ยนๆๆๆๆ

ll_bird@bird_ll

เลขบัญชี 368-0-51751-7 ธนาคารกรุงเทพ (สาขาวิเศษชัยชาญ) ชื่อบัญชี พรรษา  ประดับมุข(085-1767767)....bird-shop ครับแอดมาได้เลย

jaeamoto

ดูแล้วได้อารม ดี  สวยมากมาย ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบทำด้วยตัวเองครับ มีความสุขที่ได้ทำเอง    สวยครับ
ใครจะว่ากรูบ้าก็ยอม
[/url

joesanuk

เหมือนกันครับ พอทำเองแล้วมันมีความสุขยังไงบอกไม่ถูก(รถเราเองนะ ไม่ใช่รถคนอื่น)  :(
ความแรง มันมาพร้อมกับ ความรับผิดชอบ
KR แรงไม่รอใคร
TZ ตามใครไม่เป็น

IJ

ไปแว้นมา.............ขอนิส......SSS...นึง..

JoJo Halha

สวยครับท่านได้มาแพงหรือเปล่าครับ อะไหล่คา.วา.ที่ช.ม.เพียบที่ร้านแสงชัยเส้น ร.รปริ๊นครับผมก็เป็นลูกค้าประจำ ???
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

IJ

อ้างจาก: JoJo Halha เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 08:29:25 หลังเที่ยง
สวยครับท่านได้มาแพงหรือเปล่าครับ อะไหล่คา.วา.ที่ช.ม.เพียบที่ร้านแสงชัยเส้น ร.รปริ๊นครับผมก็เป็นลูกค้าประจำ ???
ราคาปานกลางคับรวมเก็บโน่นนี่ ก็สิบกว่าแระ

joke_LS125

serpico704

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

JO WANGPONG

Be

เจ...เดี๋ยวนี้บ่ได้ไปร้านดาบเที่ยงเลยเรอะ ที่เคยเจอที่ร้านแกนะ
ผมไปเมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว อยากบอกว่าราคาจับไม่ลงเลยไปเสียน้ำมันบ่ดาย

เห็นมีคนเค้าบอกว่าแถวเกาะคาก็มีร้านอย่างนี้อยู่นะขายถูกกว่าดาบเที่ยงโตย
อย่างGTO ขายกัน5พันกว่าเองมีทะเบียนโตย แต่บ่ฮู้ร้านใด เห็นว่าอยู่เส้นในเน้อ

IJ

อ้างจาก: Be เมื่อ สิงหาคม 29, 2012, 08:22:59 หลังเที่ยง
เจ...เดี๋ยวนี้บ่ได้ไปร้านดาบเที่ยงเลยเรอะ ที่เคยเจอที่ร้านแกนะ
ผมไปเมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว อยากบอกว่าราคาจับไม่ลงเลยไปเสียน้ำมันบ่ดาย

เห็นมีคนเค้าบอกว่าแถวเกาะคาก็มีร้านอย่างนี้อยู่นะขายถูกกว่าดาบเที่ยงโตย
อย่างGTO ขายกัน5พันกว่าเองมีทะเบียนโตย แต่บ่ฮู้ร้านใด เห็นว่าอยู่เส้นในเน้อ

ถ้าหาของไม่ได้จิงๆ ถึงจะไปคับพี่ ราคายิ่งกว่าทองคำอีก

svoa