Main Menu

มาแนะนำตัวกัน

เริ่มโดย pianorider!!!!, สิงหาคม 21, 2009, 09:55:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanisa

(ผมชื่อ หนุ่ยครับ คนแถวพระประแดงจะเรียกผมว่า **บ๊องซ์**)
ตอนนี้ผมใช้ KRR ZX 150 ครับ
แต่ถ้าเมื่อก่อนเอาพูดถึงคันโปรดเลยละกันครับ
1.Kawasaki Tuxedo 4 เกียร์ โมมาเกือบเต็ม เอาพวก 150 ประสาทเสียมาแล้ว >>โมจากร้าน อ.เปี๊ยก
2.Yamaha TZR 150 คันนี้ เสื้อ.ฝา.ไฟ.ครัช.คาบิว เกียร์2-3 ยังลอยได้ อุอุอุ>>โมจากร้าน อ.เปี๊ยก เช่นเดิม
ตอนนี้เปลี่ยนมาเล่นดนตรี ครับแต่เสือมันก็ยังเป็นเสือวันยังค่ำครับ ตอนนี้ผมอายุ 38 แล้วครับ
บางทีผมอยากให้น้องๆขาซิ่งได้สัมผัสรถแต่งในยุคที่ผมอายุ 18 ช่วง 2532 จะได้สัมผัสว่ารถแต่งแรงจริงๆ
มันแรงยังไง รถแต่ระคัน 200 อัพครับ ออกตัวเกียร์ 1 ไม่ดีหงายท้องครับ ช่วงนั้นผมมีความสุขที่มาก
เราจะรวมกลุ่มกันในคืนวันเสาร์หน้าปากซอยวัดชมนิมิตรเส้นนี้เขามาเทสกันเยอะครับ
พอดึกหน่อยเราก็เริ่มตระเวณ 1.สะพานแขวน 2.ปิ่นเกล้า 3.บางใหญ่ เข้าบ้านเช้าครับ
แต่ผมจะมีเพื่อนที่เป็นคู่หูคู่โหด เขาชื่อ ปูครับ หรือ จักรกฤษ ตาคม บ้านอยู่ซอยกลับเจริญไอ้นี้มันบ้าครับ ผมรักเพื่อนคนนี้มาก

chanisa

ผมลงรูปไม่ได้ครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: chanisa เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 07:26:30 หลังเที่ยง
ผมลงรูปไม่ได้ครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ
ตามลิ้งค์ นี้เลยครับ วิธีโพสรูป

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=3391.0

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

leespotline

ผมแมน อยู่นราธิวาส ตั้งแต่ปี 2533 ครองรถ 2t ทั้งหมด 6 ตะกูล รวม 9 คัน
ยังอยู่เป็นคลังแสงจนถึงปัจจุบันครับ คุยที่ nuning-048@hot นะครับ