Main Menu

มาแนะนำตัวกัน

เริ่มโดย pianorider!!!!, สิงหาคม 21, 2009, 09:55:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pianorider!!!!

อิอิพอดีเปิดมาเจอห้องใหม่เห็นไม่มีใครเจิมขอเจิมคนแรกเลยและกันนะครับ 

ผมชื่ออาร์ต  ชื่อจริง สถาพร  ภุมมะโสภณ  เรียนอยู่มหาลัยราชมงคลธัญบุรี คลอง6 เรียนคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน  สาขาเทคโนโลยีการพิมพ์ อยู่ปี2ครับผม
อายุ19จะ20ปีและ 

mail    [email protected]

มอเตอร์ไซค์ที่มีครอบครอง kawasaki krr150se neon110cc       suzuki best110cc ;29'

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

clash2537

งั้นผมขอ คน 2 แระกัล

ผมชื่อ เต้ ปัญญวัฒน์ ภทรักษ์ อายุ15 ปี ไม่ได้เรียนดรอบ - -

อยู่อยุธยา    Email : [email protected]

รถที่มีก็ KR150 กะNOVA-S

yutthachai_w

เอาด้วยครับ
ชื่อ บอล ทำงานอยู่ เวสเทิร์นดิจิตอล(ประเทศไทย)จำกัด
อายุ 31 ปี
มอเตอร์ไซค์ที่มีครอบครอง  เอ็นโปร+ZX ครับ

chao_kr150sp

เอ๊า เขาจัดที่ทางมาให้ก็เอาซะหน่อย

ชื่อเชาว์ครับ อยู่แถว คลองสาน เจริญนคร

เรียนอยู่ที่ ม. ราชภัฎบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ดั้งเดิมเป็นคนอยุธยาครับ

ใช้ Kawasaki krr150 ครับผม

เจอกันก็ทักได้นะครับ ผมเป็นวัยรุ่นที่ไม่ดุ  ;5'

nutzajung

นิดนึง

ชื่อ นัท อายุ 21
ขี่ TZM จ้า

แอดมาคุยได้น่า

[email protected]

ใครเจอ ก็ทักทายได้นะครับ

nopgsx

แนะนำตัวนะครับ

ชื่อ นพ ครับ

ขี่ zx150,kr150,victor m,rf400,slingshot1100(ขี่บิ๊คไบค์ซูมาตั้งแต่ยุคน้าชาติ แต่ถ้าเป็น150ขอเลือกzxครับ)

อายุ มากไปนิดนึงจะสี่สิบแล้ว เฮ้ออออ!

ชอบขี่เที่ยวครับ ออกทริปชวนไปด้วยครับอยู่แถวรังสิต 08 666 333 74

๑๒๓๔

อ้างจาก: pianorider!!!! เมื่อ สิงหาคม 21, 2009, 09:55:04 หลังเที่ยง
อิอิพอดีเปิดมาเจอห้องใหม่เห็นไม่มีใครเจิมขอเจิมคนแรกเลยและกันนะครับ 

ผมชื่ออาร์ต  ชื่อจริง สถาพร  ภุมมะโสภณ  เรียนอยู่มหาลัยราชมงคลธัญบุรี คลอง6 เรียนคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน  สาขาเทคโนโลยีการพิมพ์ อยู่ปี2ครับผม
อายุ19จะ20ปีและ 

mail    [email protected]

มอเตอร์ไซค์ที่มีครอบครอง kawasaki krr150se neon110cc       suzuki best110cc ;29'
เห็นเด็กคลอง6แล้วช้ำใจ
ยิงทิ้งดีมั้ยเนี่ย

JOLS125

ผม โจ อยู่ อุดร

อายุ 17  เรียนอยู่ ม.5 เอง  แต่ใจรัก 2 จังหว่ะ ตั้งแต่เด็ก อิอิ

ขี่ DASH กะ LS

[email protected]

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

tome

ผมชื่อ เป้ครับ คนขอนแก่น ขี่ zx150

ม่อน TZR เพชรบุรี ร้าน นะโม โมดิฟาย

หวัดดีฮาบ  .....
ผม  ม่อน TZR เพชรบุรี
อยู่บ้านลาด จ. เพชรบุรี
เปิดร้านซ่อม มอเตอร์ไซค์ คร๊าป โซนเพชรบุรี และใกล้เคียง เชิญได้คร๊าป

เป้าหมาย คือ บินได้ คิกๆๆๆๆ

Freedom First

ผมชื่อลักครับ นิสัยเลวขี่ZX150 ;2'  มีโอ  บ้านอยู่ พระประแดง  ดั้งเดิมเลยบรรพบุรุษมาจากเมืองจีน ;26' มีไรก็คุยกัยใด้งิ  ;11'

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

ผม vp1980 (chok) 

ชื่อจริงๆ  ส.อ.วีระโชค  ภัทรมณฑา    เป็นคน จว.พิจิตร ครับ   

ทำงานที่  กรมยุทธโยธาทหารบกครับ  

เรียน ๆ  ดรอบๆ  อยู่ที่จันทรเกษม  สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ   ยากชิบเป๋ง

ใช้รถ KR SE ครับ

086 883 1481  ครับ

E mail  [email protected]
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

GOLF rr ขาว

ผม Golf_rr_ขาว
ชื่อจริง ครรชิต สวัสดิศรี
ชื่อเล่น Golf
อายุ 33ปี
คนจังหวัด ร้อยเอ็ด
ทำงาน ร้านซ่อมและขายอะไหล่คอมพิวเตอร์
บ้าน อยู่อ่อนนุช46
ตรงข้ามห้างซีคอนครับ Tel.086-3534413
E-Mail  [email protected]
ปัจจุบันครอบครองรถ
*HONDA NSR150RR ตากลม สีขาว
*YAMAHA VR150 ตัวแรก สีแดง
*KAWASAKI SERPICO เสื้อตึก สีเขียว

อยู่อ่อนนุช46 ตรงข้ามห้างซีคอนครับ Tel.086-3534413
เลขที่บัญชี 232-4-41061-8 ครรชิต สวัสดิ์ศรี
บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงเทพ สาขาซีคอนสแควร์

http://www.pantipmarket.com/mall/nutmotoparts/

HS4RZO เลือด2จังหวะ

ด้วยคน

ชื่อแขก น๊า   เป็นคนอุดรเด้อ แต่มาทำงานที่โคราช ได้ 3-4 ปี แระ ทำงานเป็นอาจารย์สอนที่มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุลนครราชสีมา สอนเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์

ที่ร้านก็เปิดรับซ่อมคอม รับเขียนโปรแกรมต่างๆ

อายุ  อีกไม่กี่เดือนก็ 31 แระ

ขับ NSR 150 RR  แต่ก่อนชอบ KR มาก  แต่ไหงสุดท้ายมารัก NSR ได้ก็มะรู้   นี่แหละน๊าที่เขาบอกว่า รักแท้ ไม่ได้มีแค่หนเดียว จริงอะเปล่า

แอด เอม มานะ   [email protected]  ใครไม่แอดมาเดี๋ยวผมแอดไปหานะ  เง้อๆๆๆๆ

npro3

ป๋ม สิทธิ์ npro3 คร๊าบฅนโคราชกันเอง
            อายุ 45 ประกอบธุรกิจส่วนโต๋เกี่ยวกับอสังหาฯ ใช้รถ NSR 150 SP 3คันโดยความชอบส่วนตัวแล้วก่อนนี้มี 1 คันแต่มัน
            ดันหายอย่างไร้ร่องรอยทั้ๆที่มี ร.ป.ภ ดูแล(แต่มันดันนั่งกินเหล้ากับโจรมันเลยเสร็จโจร)พอมีคนขายก๊เลยซื้อไว้เรื่อยๆเผื่อ
            จะเจอคันที่หายอ่ะ ครายมีเบาะแสแจ้ง 087-877-9868 หุหุหุ

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

ball hy.

เอาด้วยคนครับ!

ผม ball hy.

ชื่อ บอล. อายุ 27 บ้านอยู่ หาดใหญ่
แต่ตอนนี้มาทำงานที่ สุราษฎร์ธานี ตั้งแต่ต้นปี
จนถึงบัดนี้ และก็คงอีกนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ใช้รถ KAWASAKI  KRR  สีขาวแดง แต่ตอนนี้กำลังแปลงโฉมอยู่
ผมอยู่ ทีมงาน " เฒ่าแว๊น " เมืองสุราษฎร์ธานี

ถ้าสมาชิกท่านใดผ่านมาหรืออยู่ละแวกใกล้เคียง
ก็แวะทักทายกันได้ ยินดีต้อนรับเสมอ!

globblinknight

นามเรียกขาน   GlobblinKnight (อ่านว่า ก๊อบ-ปลิ้น-ไนท์ แปลว่า อัศวินหน้าผี มันมีที่มา เด๋วมีทติ้งแล้วจะชี้แจงคับ)
เรียกเล่นๆ     เอส,ผี,ท็อป,เปี๊ยก,แสบ,ขวาน,โตนด(อ่านว่า ตะโหนด),หมวด,แหลม,แว่น,กูเกิล
อายุ       ในบัตร 25 ปี
มายังไง      เกิดที่สมุย สมุยพันธุ์แท้ แต่มาอยู่กรุงเทพ เพราะเบื่อ...(ค่อยหลังไมล์)
เรียนจบ      มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร (บริหารธุรกิจ) จบปี 50 เพราะเกเรียนหลายปีมาก เพิ่งรู้ตัว555+++
ทำงาน(ประจำ)คับ แถวแจ้งวัฒนะ พนักงานของรัฐ
ทำงานอดิเรก    อาสากู้ภัยมูลนิธิป่อเต๊กตึ๊ง,ให้เช่าเครื่องเสียง,รับทำรถนิดหน่อย วิ่งหาอะไหล่นิดหน่อย ร้านอยู่ซอยพหลฯ50 ,ซ่อมและจำหน่ายโทรศัพท์เคลื่อนที่ พร้อมอุปกรณ์ ร้านอยู่ฟิวเจอร์ รังสิต
ที่นอน       รังสิตคลอง2,ลำลูกกา,บางเขน,ลาดพร้าวซ.35,48,41 ,ประตูน้ำ,ปากเกร็ด,สะพานใหม่ซ. 52,54,50,ห้วยขวาง
รถที่ใช้      1. โนวา อาร์เอส  (แหกโค้งกระจุย ให้ลุงเอาไว้ใช้)
                     2. NC 30 (คันนี้ก็แหกโค้งอีก แทบตาย หมวกกันน๊อกแตก หัวแตก กระดูกซีกซ้ายหักเกือบหมด ข้อ แขน ขา เชิงกราน ตาตุ่ม ไหปลาร้า ตอนนี้จอดเป็นซาก)
                     3. มิสซู อีคาร์ เครื่อง4G63โบ ไร้อินเตอร์ ขับ 2 ล้อหลัง แม๊ก แอดวานซ์ อาร์จี เครื่องเสียง ไพโอเนียร์ ช่วงล่างHK (คุณแม่ขอร้อง...ให้จอด แล้วก็ขายปาย)
                     4. โนวาเดช (พี่เมียเอาไปคว่ำ ซ่อมเสร็จขายเลย)
                     5. เอลเอส (ขายปาย เมียขี่ไม่ได้ เลยต้องซื้อเวฟแทน)
                     6. มิสซู สตราด้า สีแดงเกียร์ ออโต (พี่เมียซื้อไป)
                     5. เวฟ แซด (ขายปาย ในราคา 11,000 ตอนประเมิน เอาเข้าจริง ร้านจ่าย 7,500 เซ้งโค ต ร หัก หมดเลย)
                     6. บีเอ็ม ซีเรียส 3 ตัวเก่าน่ะ เครื่อง SR20 โบ (ไม่ผิดหรอกซีเรียสจิงๆ บูสที น้ำมันหายไปไหนหว่า แฟ๊ดๆๆๆๆฟิ๊ววๆๆ แต่ซิวตังค์หมดเลย ขายอีก)
                     7. มีโอ (อย่าให้ก รู เจอ หน่ะ จอดไว้ ไม่ถึง 15 นาที หายไปซะหล่ะ น้ำมันก็ไม่มี ล็อคคอ ลีอคดิส มันยังเอา วันพระด้วย)
                     8. วีอาร์ (ใช้งานทุกวัน แต่ตอนนี้ พัง)
                     9. อีคาลูคุ ดีแม๊ก (จอดแทบจะไม่ได้ใช้)  ;26'
นี่ยังไม่รวมจักยาน BMX กับ เพนเธอร์ รุ่นมี 3เกียร์น่ะ 5555+++
ยังมีรถตัก รถเกลีย 6ล้อ 10ล้อ ตอนที่ยังคบกับแฟนเก่า แถวอ่างทอง แล้วพ่อตาใช้ให้ขับอีกหน่ะ

ออนเอ็ม:[email protected]
HI5:ดูตรงลายเซ็น ข้างล่างคับคับ ;26'

RX-Z

ชื่อ    สัน   36  ขวบ (แก่สุดป่าว หว่า)
อยู่    แถวสาธุประดิษฐ์
ใช้  2 T แก่ๆๆ อยู่
ว่างๆ คุยได้ ครับ hero-b-boy @ hotmail.com

everygreen

สวัสดีครับทุกคน ;13' เพิ่งจะสมัครสมาชิกเมื่อวานนี้เอง ใช้ชื่อว่า everygreen คับชื่อจริงก็ นายศัลยา เขียวชะอุ่ม ครับ ชื่อเล่น เป้ อายุ 29 ปี ใช้ kr 150 sp ครับ ทำงานที่เคหะฉะเชิงเทรา เมื่อกี๊เพิ่งไปขับมอไซค์มา ปรากฎว่า โซ่หลุดกลาง 3 แยก ล้อตาย ดีนะรถไม่คว่ำ ฝนก็ตก 555 เกือบไปแล้วเรา..

VR_LIMITED

เห็อๆ ผมออ๊ฟ  เป็นสมาชิกที่มาจากเว็ปมอใซดอทคอท แล้วท่านประธานปิง กับท่านสิท ก็ใด้ก่อตั่งเว้ปขึ้นนามเว็ป 2t.22web.net จึงใด้เข้รุ่วมการมีทติ้งครั้งแรกอย่างเป็นทางการครั้งแรกในวันที่28กรกฏาคม2550ซึ่งเป็นวันเกิดผมพอดี เห็อๆใด้รู้จักพี่ๆพี่เอก สิท และใครหลายๆคนจนถึงทุกวันนี้ เห็อๆยังรัก2tใม่เคยเสื่อมคลาย
มันใม่ใด้จำเป้นอะใรมากแต่ขาดใม่ใด้

ขี่

vrรถพ่อเริ่มใช้ตั่งแต่ม.3ขี่สนุกและเป็นรถที่ผมเคยใปใด้เร็วที่สุด ตอนนี้ก้ยังใช้งานอยู่วิ่งใด้เท่าเดิม รักมาก เพราะมานพาผมวิ่งใปกว่าแสนโลโดยที่ใม่มีปัญหาแม่แต่น้อย

sp135 ซื้อมาให้พ่อขี่ เพราะยึดวีร์อาของพ่อใป แต่พ่อขี่ใม่ใด้ใม่ชอบรถผู้หญิงเลยขายใป

kr-sp อยากใด้krมากเลยซื้อต่อเขามาในราคาพันเดียวถุกอย่างเหลือเชื่อ แต่ใม่มีตังใปต่อทะเบียนเลยจำใจต้องขายใป

krr150-se  คันนี้ใด้มาหลังspเพียง5วัน ราคาเพียง4พัน สมบูรณ์กว่าspจึงตัดสินใจปลุกปั้นต่อ หมดใปหลายหมื่นแล้วยังใปใม่ถึงใหนเลย แต่ก้วิ่งใด้สะใจมากๆ ขี่ใด้3วันเอาใปลูกติดซะงั้น เพาะถัง2tตัน

suzuki sp110 เป้นรถที่หัดขี่ครั้งแรก สะต๊าทใม่เป็นเข้าเกีย1ค้างใว้วามที่มันเป้นรถครัชอัตโนมัต เข้าเกียค้างใว้ก็สะต๊าทใด้สะต๊าทแล้วเบ้ลด้วยแล้วมันพุ่งพาผมเข้าป่าเกือบตาย จนทุกวันนี้ก็ยังใช้อยู่