Main Menu

ฝากตัวด้วยคับน้องใหม่ Rxs

เริ่มโดย Kuk@Rxs, เมษายน 09, 2012, 06:46:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

เสร็จสมบูรณ์แล้วเหรอครับรูปเล็กไปเลยขยายให้

tachoo

หาขาไฟท้ายมาเปลี่ยนซะหน่อย ของน้าหมูได้มาแล้วนะ

Kuk@Rxs

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

RX-KING

SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

Kuk@Rxs

Kuk@Rxs

เรื่อยๆเหนื่อยก็พักกันบ้างน่ะครับ   
:'(  :'(

tachoo

ตอนแรกเห็นเขาลงขายไว้2อันกะว่าจะเอามาเผื่อแต่โทรไปเขาขายไป 1 อันแล้วเลยได้มาอันเดียวถ้ามีอีกจะดูให้ครับ

Tann Mighty

boon bangbon

ตาน้องมีเหลือ 1 mono ความรับ ตาkukจะบอกให้

Kuk@Rxs

:-[ :-[ ตอนนี้อยากทำท่อจัง ใครมพอจะมีหูท่อคอนร์คอร์ดบ้างคร้าบ

Gok

.

ผมมีครับถามเฮียชูดูครับ อันที่เอาไปให้เฮียดูครับ.

.

Kuk@Rxs

Kuk@Rxs

tachoo

ว่างเมื่อไหร่ก็เข้ามาเอาขาไฟท้ายโมโนนะครับ

Kuk@Rxs