Main Menu

ฝากตัวด้วยคับน้องใหม่ Rxs

เริ่มโดย Kuk@Rxs, เมษายน 09, 2012, 06:46:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kuk@Rxs

Gok

.

รอชมรถสวยอยู่ครับ อิอิ รู้นะว่ารถสวย

.

tachoo

Kuk@Rxs

/t/2ad/9WrBS7.JPG[/img][/url]
       ช่วยแนะนำด้วยนะคร้าบ

Kuk@Rxs

สวัสดีคับสาวกRxk-Rxsทุกท่าน ใครมีช่วงหน้าJr สวิงอาร์มหลังและฝาโมโน
รบกวนช่วยpmบอกผมด้วยน่ะคับราคามาคุยกันคับ
ขอขอบคุณพี่boon bangbon พี่tachoo สำหรับคำแนะนำ
และทุกท่านมากคับ

pspsumpun

สัมพันธ์ เสิบกลิ่น
ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์
330-0-46888-5
จ.อุทัยธานี โทร 089-2711055 (เจี๊ยบ)

Gok

.

โหววว ไปเอามาจากไหนง่ะ มาเป็นกาละมังเลย 555

ท้าทายดี เป็นกำลังใจให้อย่างแรง เสร็จแล้วเอามาแบ่งกันชมนะครับ.

.

boon bangbon

ดีด้วยใครท้าวความหน่อยนึกไม่ออกเอาใจช่วย >:( :D

Kuk@Rxs

@พี่บูน ผมกุ๊กที่เป็นน้องเขยโต้งไงคับ

น๊า_ธี.

RXS หรือป่าวครับคันนี้ ผมขอซื้อต่ออะไหล่เดิม ๆ ของรุ่นนี้หน่อยได้ไหมครับ

tachoo

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ เมษายน 11, 2012, 06:34:08 หลังเที่ยง
คันนี้หรือเปล่าเห็นส่งถังไปทำ :-[
ถูกต้องแล้วครับ ได้สมาชิใหม่ใกล้ๆบ้านอีก1แล้ว

น๊า_ธี.

Kuk@Rxs

รอหน่อยน่ะคับได้ชุดหน้าjrมาแล้วเหลือสวิงอาร์มหลัง 

น๊า_ธี.

สวัสดีครับ น้าบูน อิอิ

พอดีชอบของแท้ ๆ ติดรถครับน้า

Kuk@Rxs

ยังไม่มีความคืบหน้าอะไรคับ มีแล้วจะลงให้ดูนะคับทุกท่าน                                                                                                                         

น๊า_ธี.

ลูกพี่ครับ ชุดตูดเป็ดพี่ขายไหมครับ