Main Menu

ฝากตัวด้วยคับน้องใหม่ Rxs

เริ่มโดย Kuk@Rxs, เมษายน 09, 2012, 06:46:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kuk@Rxs

มีอะไรใหม่ๆบอกผมด้วยน่ะคร้าบ  >:(  >:(  >:(

boon bangbon

ืnick_ben

กำลังทำอยู่เหมือนกันครับรถลูกค้า

tachoo

มารับของได้เลยนะครับเอาออกมารอไว้แล้ว ก่อนมาช่วยโทรมาก่อนนะครับท่าน

Kuk@Rxs

Kuk@Rxs

Kuk@Rxs

Kuk@Rxs

tachoo

ไม่เห็นเอารูปใหม่ๆมาให้ดูเลยครับ เปลี่ยนอารายไปบ้างแล้วหายหน้าหายตาไปเลย

Kuk@Rxs

Kuk@Rxs

เปลี่ยนขาไฟท้ายแหละ เหลือท่อ แต่รอรูปหน่อยน่ะอิอิ  :-[ :-[ :-[

Kuk@Rxs

concordlnw999

ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

tachoo

ไม่เห็นเอารูปมาโชว์สักหน่อย รอชมนานแล้ว ตอนนี้มี ฝาโมโนลูกยางครบ+ขาไฟท้าย มีใครหาอยู่หรือป่าว กุ๊ก