Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr24

สวัสดีทุกท่านครับ มารายงานตัวคับน้าๆเพี้งกลับมาคับไปเที้ยวพัทยามา3วัน เอาเด็กไปๆเล่นน้ำมาไห้หายอยากเลย :(
081-7008082

can-nim

อ้างจาก: P_Ontour เมื่อ พฤษภาคม 10, 2013, 04:17:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 10, 2013, 10:07:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ พฤษภาคม 10, 2013, 12:57:22 ก่อนเที่ยง
PRATEEP, can-nim และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สวัสดีครับพี่แคนยังไม่นอนหรือครับส่วนผมไม่ไหวแล้วขอนอนก่อนครับอิอิ.....

เฝ้าบ้ายครับพี่ เหงามาก

หายเหงายังครับ

ดีขึ้นครับ

can-nim

อ้างจาก: mr24 เมื่อ พฤษภาคม 10, 2013, 04:31:47 หลังเที่ยง
สวัสดีทุกท่านครับ มารายงานตัวคับน้าๆเพี้งกลับมาคับไปเที้ยวพัทยามา3วัน เอาเด็กไปๆเล่นน้ำมาไห้หายอยากเลย :(

สวัสดีครับ ไม่มาทักกันเลยนะครับ

mr24

เกรงใจคับ ผมไปนอนหาดจอมเทียนคับน้า นั่งเล่นวันอังคารตอนเย็นเห็นคนขี่se92ผ่านไปด้วยคับ ไกล็ตลาดนัดไหมที่มีรถกระบะคันสีส้มยกสูงเปิดเครื้องเสียงดังๆ น้าอยู่แถวใหนคับ ???
081-7008082

mike-สำโรง

lloudo_naja

ว้าว คันใหม่หรือครับ พี่ ไมด์ แหล่มจัง หวัดดีครับ ชาวคณะทุกท่าน :D :D :D
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

PRATEEP

สวัสดีตอนมึดๆครับพี่ๆทุกท่าน :'(

nop007

can-nim

อ้างจาก: mr24 เมื่อ พฤษภาคม 10, 2013, 05:37:12 หลังเที่ยง
เกรงใจคับ ผมไปนอนหาดจอมเทียนคับน้า นั่งเล่นวันอังคารตอนเย็นเห็นคนขี่se92ผ่านไปด้วยคับ ไกล็ตลาดนัดไหมที่มีรถกระบะคันสีส้มยกสูงเปิดเครื้องเสียงดังๆ น้าอยู่แถวใหนคับ ???

อ๊อฟฟีศผมอยู่ห่างจากตรงนั้นไม่ถึงกิโลครับ

can-nim

สวัสดีด้วยคนครับพี่น้องทุกท่าน พึ่งกลับมาจากแก่งกระจานครับ สนุกมากครับ

lloudo_naja

ครับผม ผมก็พึงกลับจาก อ่างทองไปเยี่ยมกลุ่มล้อซี่มา จ๊ะ
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

can-nim

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ พฤษภาคม 12, 2013, 09:06:14 หลังเที่ยง
ครับผม ผมก็พึงกลับจาก อ่างทองไปเยี่ยมกลุ่มล้อซี่มา จ๊ะ

ขยันเดินจังนะ 26 เจอกันนะครับ

lloudo_naja

เจอกันครับ หากจะพลาดก็ต่อเมื่อขายแซดเอ็กไม่ได้ เพราะกว่าจะถึงวันนั้นเงินที่สะแป ไว้คงหมดก่อนแน่ๆ ซ้อยเหลือแหน่คับ 16000 ขายครับ

can-nim

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ พฤษภาคม 12, 2013, 09:30:40 หลังเที่ยง
เจอกันครับ หากจะพลาดก็ต่อเมื่อขายแซดเอ็กไม่ได้ เพราะกว่าจะถึงวันนั้นเงินที่สะแป ไว้คงหมดก่อนแน่ๆ ซ้อยเหลือแหน่คับ 16000 ขายครับ

น่าสนครับ แต่ดูเงินก่อนเด้อ

can-nim

สน โคราช

P_Ontour

ดีทุกท่านครับวันจันทร์  เพิ่งมาจากบ้านคัรบ
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

mr24

สวัสดีทุกท่านคับน้า เพิ่งตื่นคับอิอิ
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 12, 2013, 08:48:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mr24 เมื่อ พฤษภาคม 10, 2013, 05:37:12 หลังเที่ยง

อ๊อฟฟีศผมอยู่ห่างจากตรงนั้นไม่ถึงกิโลครับ
อ่ะ!!!ทางใหนคับ หนุมานหรือุดทางรักคับ :(
สวัสดีทุกท่านคับน้า เพิ่งตื่นคับอิอิ
081-7008082

PRATEEP

PRATEEP, Tong_2T_150, BJC และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้
สวัสดีก่อนบายครับ พีโต้ง,พี่ฮูกและพี่ทุกท่าน >:(

lloudo_naja

สวัสดีครับ ทีมงานทุกท่าน +1 แถมม้า ไปคนล่ะตัว ครับ