Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

chonburiclassic

รูปเพิ่มเติมต่อจากเมื่อวาน
เพิ่มเติมให้เสร็จแล้วครับ
รับชมต่อได้เลยนะครับ
หนึ่ง สวนเสือ
087-140-2549

can-nim

อ้างจาก: chonburiclassic เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:28:37 หลังเที่ยง
รูปเพิ่มเติมต่อจากเมื่อวาน
เพิ่มเติมให้เสร็จแล้วครับ
รับชมต่อได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับพี่

aod_pongpitak

can-nim

can-nim

กล่องรับบริจาดอยู่ที่ผมนะครับยังไม่ได้เปิดรอเปิดพร้อมกัน

และหนังสือสองกล่อง

รายละเอียดค่าจัดงานสงสัยตรงไหนไหมครับถามได้เลยครับ

BJC

แม่มจะทำสีก้อไม่บอกจะได้ย้ายรถ.....นินกรูลายทั้งคัน.....ขัดสีจนห้าทุ่ม

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

boxman19

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 07:45:23 ก่อนเที่ยง
กล่องรับบริจาดอยู่ที่ผมนะครับยังไม่ได้เปิดรอเปิดพร้อมกัน

รายละเอียดค่าจัดงานสงสัยตรงไหนไหมครับถามได้เลยครับ
สงสัยครับ ใครทำกับข้าวอร่อยจังครับ
0839815835

mike-สำโรง

PRATEEP

kpongh

สวัสดีครับ ขอบคุณพ่อครัวแม่ครัวทุกท่านด้วยนะครับ ( อาหารอร่อยมาก )

can-nim

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 09:00:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 07:45:23 ก่อนเที่ยง

สงสัยครับ ใครทำกับข้าวอร่อยจังครับ

แม่ครัวมาจากรังสิตครับ +1

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 08:45:26 ก่อนเที่ยง
แม่มจะทำสีก้อไม่บอกจะได้ย้ายรถ.....นินกรูลายทั้งคัน.....ขัดสีจนห้าทุ่ม

ออกหมดไหมครับ

can-nim

จ่ายค่าห้องไปแล้วนะครับ 2000 บาท

ขอเชิญผู้ใจบุญร่วมออกเงินช่วยกันด้วยนะครับคนร้อยสองร้อยครับ อิอิ

music

ผ่านไปแล้วครับ...ดีใจครับทำได้และได้ดี ภาพรวมโอเคตรับ
เรามักคิดเสมอว่าทำไม่ได้หรือ เพราะเรายังไม่ได้ลองทำต่างหาก
นั่นตือสิ่งที่เราต้องสู้ต่อไป......... :D ???

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 03:52:44 หลังเที่ยง
   ผ่านไปแล้วครับ...ดีใจครับทำได้และได้ดี ภาพรวมโอเคตรับ
เรามักคิดเสมอว่าทำไม่ได้หรือ เพราะเรายังไม่ได้ลองทำต่างหาก
นั่นตือสิ่งที่เราต้องสู้ต่อไป......... :D ???

+1 ครับพี่

can-nim

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 03:11:43 หลังเที่ยง
จ่ายค่าห้องไปแล้วนะครับ 2000 บาท

ขอเชิญผู้ใจบุญร่วมออกเงินช่วยกันด้วยนะครับคนร้อยสองร้อยครับ อิอิ

ขอบคุณพี่การุณมากครับ ได้รับเงินโอนแล้วครับ 500 บาท

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 03:11:43 หลังเที่ยง

รอจ่ายวันที่ว่างมาทำเซอร์

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

bass

เข้ามารั่วก่อนนอน อิอิ

งานจัดใด้ดีมากคับ

ของรางวัลเยอะดี

อาหารก็อร่อย

ปีหน้าจัดอีกนะคับ

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 10:38:50 หลังเที่ยง

รอจ่ายวันที่ว่างมาทำเซอร์

เสาร์นี้กลับอุบลครับพี่ ขอโทษทีจะโทรหาอีกทีครับ