Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod_pongpitak

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

PRATEEP

kpongh

สวัสดีครับ  ( น้องชายผมไปหรือเปล่าครับพี่แคนอิอิอิ )

ช่วยด้วยครับเอ็น เขียวมีเสียงแปลกๆครับ เวลาบิดเหมือนมันจะหลุดออกมาเป็นชิ้นๆเลยครับ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มกราคม 28, 2013, 01:04:21 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ  ( น้องชายผมไปหรือเปล่าครับพี่แคนอิอิอิ )

มีครับ รอดูแล้วกัน

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ มกราคม 28, 2013, 01:18:41 หลังเที่ยง
ช่วยด้วยครับเอ็น เขียวมีเสียงแปลกๆครับ เวลาบิดเหมือนมันจะหลุดออกมาเป็นชิ้นๆเลยครับ

จัดคาวาครับ หมดปัญหาแน่นอน อิอิ

ค่าอะไหล่ยี่ห้อไหนแพงกว่ากันครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ มกราคม 28, 2013, 01:18:41 หลังเที่ยง
บิดที่ความเร็ว185กม./ชม.หรือเปล่าพี่อ้อด

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

เปล่าครับรอบเครื่องที่11000พอดีเลยครับเกียร์6อิอิ

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ มกราคม 28, 2013, 01:59:12 หลังเที่ยง
ค่าอะไหล่ยี่ห้อไหนแพงกว่ากันครับ

ขึ้นอยู่ของแต่ละอย่าง แต่คาวาหาง่ายครับ

can-nim

music

can-nim

สถานที่มิตติ้งได้แล้วนะครับ

หาดบ้านอำเภอ พรุ่งนี้จะลงรูปให้ดูนะครับ

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 28, 2013, 05:15:48 หลังเที่ยง

หาดบ้านอำเภอ พรุ่งนี้จะลงรูปให้ดูนะครับ

จะรอชมครับ....( ผมจองลูกกุญแจเงินนะครับ )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มกราคม 28, 2013, 05:19:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 28, 2013, 05:15:48 หลังเที่ยง

จะรอชมครับ....( ผมจองลูกกุญแจเงินนะครับ )

ได้เลยครับพี่

สน โคราช

สวัสดีครับช่วงนี้เนทออืดมากๆเลย