Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

can-nim

PRATEEP

music

can-nim

สวัสดีแล้วหายไปไหนหมดครับ เหงานะ

เอส ณ.โซนรั่ว

เจออีกคันแล้ว ท่านแคน กำลังเจราจา ได้เรื่องไงจะแจ้งให้ทราบครับ

kpongh

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ( ผมเป็นไข้พึ่งไปฉีดยามาเมื่อวานคงหายทันวันที่ 1 )

BJC

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 10:39:30 ก่อนเที่ยง
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ( ผมเป็นไข้พึ่งไปฉีดยามาเมื่อวานคงหายทันวันที่ 1 )

หมายความว่าเพิ่งไปฉีดยา.....หรือโดนฉีดยา

ถ้าไปฉีดยา....ฉีดให้ใครครับ...พยาบาลเหรอ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 09:54:20 ก่อนเที่ยง
เจออีกคันแล้ว ท่านแคน กำลังเจราจา ได้เรื่องไงจะแจ้งให้ทราบครับ

ดีใจจัง

BJC

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 12:18:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 10:39:30 ก่อนเที่ยง

หมายความว่าเพิ่งไปฉีดยา.....หรือโดนฉีดยา

ถ้าไปฉีดยา....ฉีดให้ใครครับ...พยาบาลเหรอ

ผมก็จะไปฉีดยา อิอิ

Tong_2T_150

รู้สึกว่าช่วงนี้ร่างกายไม่ค่อยแข็ง....(แรง) ไม่ซำบายบ่อย ดูแลสุขภาพด้วยนะตัวพงษ์

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

JO WANGPONG

สวัสดีครับทุกๆท่าน +1 ยกหน้าครับ

สน โคราช

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 02:38:18 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่าน +1 ยกหน้าครับ
สวัสดีครับพี่โจ +คืนเช่นกันครับ

BJC

สน โคราช

can-nim

JO WANGPONG

ดีครับท่านสน ท่านแคน ท่านแคนเมื่อตอนกลางวันผมส่งรูปรถzxไปให้อะครับเพื่อจะบอกว่ากล่องรุ่นที่ผมหาอยู่มันอยู่ในzxตัวนั้นอะครับ

PRATEEP

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 01:08:19 หลังเที่ยง
รู้สึกว่าช่วงนี้ร่างกายไม่ค่อยแข็ง....(แรง) ไม่ซำบายบ่อย ดูแลสุขภาพด้วยนะตัวพงษ์
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 01:08:19 หลังเที่ยง
ตามนั้นคร๊าอิอิ...