Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 09:55:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 09:51:27 ก่อนเที่ยง
เย็นนี้บินคนเดี่ยวไปรับ r1 ครับ โทษทีครับชอบบินเดี่ยว
ไปด้วย

พี่หนุ่มผมไปรับรถวันนี้นะครับ  แล้วขากลับแวะไปรับของแล้วจ่ายเงินแล้วก็กลับระยองเลยครับ  เย็นนี้เจอกันครับ   
พี่สนครับไปกับเพื่อนที่โรงงานครับ  ลืมไปเขากลับบ้านที่รังสิตทุกวันศุกดิ์ครับ เลยอาศัยติดรถไปด้วย   
ของอะไรได้มาง่ายมันก็ไปแบบง่ายๆครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 10:05:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: boxman19 เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 09:55:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 09:51:27 ก่อนเที่ยง
เย็นนี้บินคนเดี่ยวไปรับ r1 ครับ โทษทีครับชอบบินเดี่ยว
ไปด้วย

พี่หนุ่มผมไปรับรถวันนี้นะครับ  แล้วขากลับแวะไปรับของแล้วจ่ายเงินแล้วก็กลับระยองเลยครับ  เย็นนี้เจอกันครับ   
พี่สนครับไปกับเพื่อนที่โรงงานครับ  ลืมไปเขากลับบ้านที่รังสิตทุกวันศุกดิ์ครับ เลยอาศัยติดรถไปด้วย   
ของอะไรได้มาง่ายมันก็ไปแบบง่ายๆครับความเกงใจเป็นสมบัติของผู้ดีหากใครไม่มีชาตินี้คงดีไม่ได้

ท่อไม่รู้จะเสร็จทันหรือเปล่าครับ  เสร็จไม่ทันก็ม่งตามหลังครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

เอส ณ.โซนรั่ว

หวัดดีครับ เย็นนี้ใครมารับชุดสี ที่ร้านพี่ตี๋ใหญ่ แวะกินเบียร์วุ่นกับโซนรั่วได้แถว บ้านผมนะครับ ไม่ไกลจากร้านพี่ตี๋ใหญ่มาก

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 10:08:35 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ เย็นนี้ใครมารับชุดสี ที่ร้านพี่ตี๋ใหญ่ แวะกินเบียร์วุ่นกับโซนรั่วได้แถว บ้านผมนะครับ ไม่ไกลจากร้านพี่ตี๋ใหญ่มาก

ไปรับรถครับ  ถ้ามีโอกาสแล้วเจอกันครับ  สวิงขามล่างด้วยครับ  จะไปจ่ายเงิน อิอิ

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 10:10:25 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 10:08:35 ก่อนเที่ยง

ไปรับรถครับ  ถ้ามีโอกาสแล้วเจอกันครับ  สวิงขามล่างด้วยครับ  จะไปจ่ายเงิน อิอิ

โทร หาพี่ทัชเลยครับ เรื่องอาม

สน โคราช

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 10:05:51 ก่อนเที่ยง
ไปด้วย

ของอะไรได้มาง่ายมันก็ไปแบบง่ายๆครับ
รับทราบครับ

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

สน โคราช

can-nim

can-nim

ผมจะไม่อยู่ 1 อาทิตย์นะครับ ติดงานด่วนที่ต่างประเทศ จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

can-nim

pong พลัดถิ่น

ไปไหนกันเนี้ยไปไหนไปด้วย  รับทราบครับ

BJC

ตรูจะพาพวกสู...ไปเหยียบแผ่นดินไทย...ในอีก5วัน

ไอ้เพิก....ลูกพี่มึงบ้าไปแล้วมั้งวะ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

ยินดีต้อนรับกลับแผ่นดินไทยครับพี่ฮูก จะไปรอรับที่สนามบินนะครับ อิอิ

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 12:51:42 หลังเที่ยง
ไปไหนกันเนี้ยไปไหนไปด้วย  รับทราบครับ

ไปทำไมพี่เขาไม่ให้ไปด้วย

อยากไป ครับจะแปลงร่างเเล้ววันอาทิตย์

สน โคราช

อ้างจาก: BJC เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 12:52:42 หลังเที่ยง
                            ตรูจะพาพวกสู...ไปเหยียบแผ่นดินไทย...ในอีก5วัน

ไอ้เพิก....ลูกพี่มึงบ้าไปแล้วมั้งวะ

สวัสดีครับพี่ฮูก

จะบินวันอาทิตยเย็นเเล้วครับตักแตนเขียว

can-nim