Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 09:52:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 09:46:31 ก่อนเที่ยง
พี่หนุ่ม มีก้าน ZX ไหมครับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=69348.0

ยกข้อเลยครับ ท่านแคน

ขอบคุณครับ แต่เขายืดมาแล้ว 1.5 มล. มันผิดสูตร อิอิ  7 ตุลา โบนันซ่า

สน โคราช

can-nim

เอส ณ.โซนรั่ว

สน โคราช

เจอกันณ.งานบวช ที่ต้นมะขามตามนั้นอิอิ

can-nim

สน โคราช

ช่างแคนพี่นิดมาแล้วนะ..แต่ยังไม่พูดอะไรสงสัยจะเมาค้าง.คิคิ

BJC

เด็กโคราชที่จะแอบมาสะไพร้ผม...ไม่แจ้งล่วงหน้าอาจจะไม่เจอนะครับ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

ต้องหาให้เจอครับพี่ ..ฝนตกหนักก่จะไปครับ

BJC

เชิญจร้า....เดี๋ยวหาเป็ดพะโล้ไว้ให้1ตัว...ที่เหลือตามมีตามเกิด....อิอิ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่แต่ยังไม่รู้ว่าจะสะดวกเมื่อไรนะครับ

Tong_2T_150

ขอสมทบด้วยผัดเผ็ดไก่บ้านอีกตัว ไม่อร่อยก็ต้องกินครับ...555

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ตั้ม ณ ระยอง

ผมขอไปตัวกับหัวใจดวงน้อยๆแล้วกันครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

Tong_2T_150

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 01:44:11 หลังเที่ยง
สวัสดีวันเงินเดือนออก
เอ้า..! เงินเดือนออกแล้วรึเนี่ยพี่การุณ เดือนเก่ายังใช้ไม่หมดรุยยย...!

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 01:49:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 01:44:11 หลังเที่ยง
สวัสดีวันเงินเดือนออก
เอ้า..! เงินเดือนออกแล้วรึเนี่ยพี่การุณ เดือนเก่ายังใช้ไม่หมดรุยยย...!

อยากหมดก็ทะเลทองครับ หรือใต้ต้นมะขามระยองสุดยอด (การันตีด้วท่านแคนและพี่พงษ์C)

ของฝากครับครับท่านโต้ง  
ย่างเสือครับ แต่เป็นเสือร้องไห้

สน โคราช

Tong_2T_150

เสือร้องให้ เอาทิชชู่หน่อยมั้ย..ฮิ่วๆ..!