Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ยินดีต้อนฮับเสมอพี่พี่ฮูก ใครหนอใช่ทำกับคนดีๆได้  ที่ต้องจำใจจากพวกน้องๆไป ไม่น่าเลย

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

สุรา เป็นสิ่งไม่ดี แต่ขาดไม่ได้ อิอิ

BJC

ถ้าโต้งจัดคั่วไก่วันเสาร์นี้...จะถือโอกาสไปให้เลี้ยงส่งครับผม
เลี้ยงส่งกะพี่หน้าบ้านมา2คืนแระ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 04:41:10 หลังเที่ยง
ถ้าโต้งจัดคั่วไก่วันเสาร์นี้...จะถือโอกาสไปให้เลี้ยงส่งครับผม
เลี้ยงส่งกะพี่หน้าบ้านมา2คืนแระ
555..!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สน โคราช

สวัดดีตอนเย็นๆครับจะมีงานเลี้ยงกันอีกแล้วเหรอครับพี่

can-nim

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

สน โคราช

can-nim

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

mike-สำโรง

สน โคราช

pong พลัดถิ่น

;วัสดีครับมารายงานตัวครับ  อิอิ

kpongh

สวัสดีครับ ช่วงนี้เค้าให้ผมเข้ากะดึกอีกแล้วครับ เหงาและเซ็ง ส่วน 2-7 กลับบ้านครับลาต่อ

สน โคราช

ไม่มีปัญหาพี่เดี๋ยวอยู่เป็นเพื่อน ผมก่คนนอนดึกครับ

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

pikkypikky

หวัดดียามดึกครับพี่ๆเมื่อวานถึงบ้านกี่ทุ่มครับส่วนผมอยู่ไกล้แค่นี้กว่าจะถึงบ้านล่อซะตี3เลยครับ

สน โคราช

สน โคราช

ถึง4ทุ่มครับพี่นิด แล้วพี่ไปไหนมาละครับถึงกลับตี3นะ
อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 10:02:14 หลังเที่ยง
หวัดดียามดึกครับพี่ๆเมื่อวานถึงบ้านกี่ทุ่มครับส่วนผมอยู่ไกล้แค่นี้กว่าจะถึงบ้านล่อซะตี3เลยครับ