Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pong พลัดถิ่น

ตั้ม ณ ระยอง

สบายดีครับ วันนี้งานเยอะจริงๆ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

สน โคราช

ไม่ได้หายไปไหนยังอยู่.งานเสดบ่าย3.พึ่งตื่นก่มานี่แหละครับ.

pong พลัดถิ่น

แสดงว่าตอน นี้ทีมงานครบเเล้ว  อิอิอิ  ไหนดี

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 04:27:53 หลังเที่ยง
ไม่ได้หายไปไหนยังอยู่.งานเสดบ่าย3.พึ่งตื่นก่มานี่แหละครับ.

นึกว่าเครียดเรื่องรถ แก้ไขได้ครับเอาเข้ามาเลย

can-nim

สน โคราช

can-nim

can-nim, สน โคราช, pong พลัดถิ่น, ตั้ม ณ ระยอง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

เสี่ยตั้มยังเข้าบ้านไม่ได้ตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ จะเอาอีกแล้วหรือ

kpongh

ตัวอย่างเสื้อสวยดีครับ...( วันนี้หลังสองทุ่มว่าจะไปดูร็อคๆๆๆคงเคย เขียนถูกป่าวไม่รู้ ) แต่ก่อนไปขอดูสาวๆก่อน

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:04:28 หลังเที่ยง
ตัวอย่างเสื้อสวยดีครับ...( วันนี้หลังสองทุ่มว่าจะไปดูร็อคๆๆๆคงเคย เขียนถูกป่าวไม่รู้ ) แต่ก่อนไปขอดูสาวๆก่อน

ไปด้วยครับคนครับ

can-nim

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 03:30:30 หลังเที่ยง
ติชม แก้ไขตรงไหนแจ้งมาครับ

ค่าเสื้อสั่งเยอะตัวละ 180

ค่าปักหลัง    100

หน้า     30

รวม  310 บาท

แต่ได้เสื้อแบบดีครับ

ค่าปักแพงไปหน่อย ทำไงดี

ของท่านแคนตามรูปใส่เบอร์ M เหรอครับ

จองก่อน 3 ตัว พ่อ แม่ ลูก
เรื่องไซด์...ต้องโทรคุยกัน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

chaiyabutr

can-nim

วิทย์_2T

หวัดดีครับ คุยไรกันเด็กน้อยไม่รู้เรื่อง  อิอิอิ

can-nim

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 11:35:44 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ คุยไรกันเด็กน้อยไม่รู้เรื่อง  อิอิอิ

สวัสดีครับ น้องวิทย์

boxman19

สวัสดียามเช้า จิบกาแฟร้อน ๆ แล้วก็หลับ
0839815835

can-nim

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 08:48:46 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้า จิบกาแฟร้อน ๆ แล้วก็หลับ

สวัสดีครับพี่หนุ่ม 

สน โคราช