Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:21:23 ก่อนเที่ยง
ที่เงียบเพราะหิวครับ ก๋วยเตี๋ยวร้อนๆสักชามคงดีนะตอนนี้.

กินอะไม่ได้เลยครับ (มันจะออกทางเก่า)

can-nim

can-nim, mike-สำโรง, สน โคราช, Pack Pack, PRATEEP, Tong_2T_150, pong พลัดถิ่น, สองzx korat, ตั้ม ณ ระยอง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

ขอให้รวยๆทุกท่านครับ

Pack Pack

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:21:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Pack Pack เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:20:18 ก่อนเที่ยง
สวัสดีค่ะ

สวัสดีครับ +1 แรงใจครับ

ช่วงนี้งานยุ่งๆๆ หายไปแค่สองวันคงยังไม่ลืมกันน่ะค่ะ ^^

can-nim

can-nim

สน โคราช

Pack Pack

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:37:53 ก่อนเที่ยง
สวัดดีครับพี่ packๆ

สวัสดีเช่นกันค่ะ เที่ยงนี้ทานข้าวให้อร่อยน่ะค่ะ ^^

ตั้ม ณ ระยอง

หิวข้าวจังเลยครับท่านแคนเลี้ยงเตี๋ยวเป็ดหน่อยครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:40:48 ก่อนเที่ยง
หิวข้าวจังเลยครับท่านแคนเลี้ยงเตี๋ยวเป็ดหน่อยครับ

มาเลยครับ เจอกันพัทยาใต้นะครับ

เหล้ายังเหลือนะครับเย็นนี้จะไปกินข้าวริมเลหน่อยครับว่างเชริญได้ครับ ตบหัวแล้วลูบหลังครับท่านแคนมุกนี้ยังใช้ได้ครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

mike-สำโรง

เอารถยนต์มาทำแอร์อยู่ครับไปไม่ได้ ขอบคุณที่ชวนครับ

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:43:10 ก่อนเที่ยง
เหล้ายังเหลือนะครับเย็นนี้จะไปกินข้าวริมเลหน่อยครับว่างเชริญได้ครับ ตบหัวแล้วลูบหลังครับท่านแคนมุกนี้ยังใช้ได้ครับ

ขอผมยังไม่ได้คุ่ยกัน ยังเงียบๆอยู่

can-nim

ความเงียบสยบความเคลื่อนไหวครับ งานนี้ตั้มอีกแล้วพี่น้องครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:47:00 ก่อนเที่ยง
ความเงียบสยบความเคลื่อนไหวครับ งานนี้ตั้มอีกแล้วพี่น้องครับ

สงสัยจะเป็นแบบนั้นจริงๆ

พี่เอสสวัสดีครับ.  วาระการประชุมเป็นเอกสรรรรรรร