Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 09:02:13 ก่อนเที่ยง
3หนุ่ม3มุม เมื่อคืนไปต่อกันที่ใหน สารภาพมาซะดีๆ

ที่ไหนก็ไม่รู้ครับ งง กลับบ้านไม่ถูกเลย หลงทางจนตี 5 ครับพี่โต้ง

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 09:05:40 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนไปไหนกันมา.....สารภาพมาซะดีๆ

จำไม่ได้จริงๆครับ

ใครถ่ายรูปใว้เอามาดูหน่อยครับ

ตั้ม ณ ระยอง

รอรอบา่ายครับเมาอยู่เลย งานคืองานเมาแค่ไหนก็ทำ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สนุกไปอีกแบบครับ. พึ่งเคยกินเหล้าแบล๊คที่ร้านลาบครั้งแรกครับ คนผ่านไปมามองกันใหญ่เลย
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

วันเสาร์เจอกันครับท่านแคนนาดา.

สน โคราช

แบล็คกะลาบยังพอทนพี่ตั้ม. ของผมสิน้ำส้มกินกับ ลาบดิบๆ.แค่นึกก็..เฮ้อ..

can-nim

สน โคราช

คงจะมึนๆนะช่างผมว่าอิอิ. ขอบคุณช่างแคนที่สอนให้ขับรถเกียร ออโต้ ไม่รู้ขับมาได้งัย

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 09:50:56 ก่อนเที่ยง
คงจะมึนๆนะช่างผมว่าอิอิ. ขอบคุณช่างแคนที่สอนให้ขับรถเกียร ออโต้ ไม่รู้ขับมาได้งัย

ผมถึงบ้านตอนไหนครับ

can-nim

can-nim

สน โคราช

พี่ packๆ หายไปไหน 2วันแล้วนะ คิดถึึงครับ.งื้อ...

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 10:36:19 ก่อนเที่ยง
พี่ packๆ หายไปไหน 2วันแล้วนะ คิดถึึงครับ.งื้อ...

เดี๋ยวผมโทรไปให้ออนตอนนี้เลยครับ

can-nim

can-nim, Tong_2T_150, pong พลัดถิ่น, สองzx korat, ตั้ม ณ ระยอง และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

จะไม่พูดอะไรรึครับพี่พงษ์

can-nim

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 10:44:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 10:36:19 ก่อนเที่ยง

เดี๋ยวผมโทรไปให้ออนตอนนี้เลยครับ

โทรไปแล้วน้องเขาไม่ได้อยู่หน้าเครื่องครับ

can-nim

can-nim, สน โคราช, PRATEEP, Tong_2T_150, pong พลัดถิ่น, สองzx korat, ตั้ม ณ ระยอง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

อยากเงียบกันครับ

Pack Pack

สน โคราช

ที่เงียบเพราะหิวครับ ก๋วยเตี๋ยวร้อนๆสักชามคงดีนะตอนนี้.