Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 04:14:00 หลังเที่ยง
แล้วพี packๆ ไปด้วยป่าวครับช่างแคน..นั่น ขอโทษบ่าวโต้ง กะอ้ายตั้มด้วยเด้อ.อิอิ
ไม่พรื่อ ไม่เป๋นไหร๊..! พี๋บ๋าวส๊น..!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

can-nim

ไปร้า่นลาบดีกว่า พร้อมครับ แล้วเจอกันนะครับทุกทาน

ใครเลิกงานแล้วก็ตามไปนะครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

เอส ณ.โซนรั่ว

BJC

ขอบคุณหัวหน้าแคนที่โทรมาตาม.....คออักเสบตั้งแต่งานบุญยังไม่ทันหายดี
ซัดไปอีกเมื่อคืน...วันนี้หง่อมทั้งวัน เดี๋ยวหายดีแล้วจะไปหนุงหนิงด้วย

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

chaiyabutr

สวัีสดีครับผม พี่ฮูก และสมาชิกทุกท่านครับ     อยู่ร้านไหนครับผมไม่เห็นเลย

BJC

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 08:19:16 หลังเที่ยง
สวัีสดีครับผม พี่ฮูก และสมาชิกทุกท่านครับ     อยู่ร้านไหนครับผมไม่เห็นเลย

ใกล้บ้านหนุ่มรูปงามนามโต้งจร้า

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

BJC

หาววววววว
เจอกันวันใหม่....สดใสสดชื่น
ฝันดีทุกผู้ทุกหนังเด้อคร๊าบบบ

boxman19

boxman19 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
ขอจองดูแลบ้านนะครับ
0839815835

pikkypikky

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:24:19 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:20:41 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับพี่แคนพรุ่งนี้สายๆจะเอาของไปส่งน่ะครับ

ขอคาร์บูครวนปากจากช่างน้อยด้วยได้ไหมครับพี่นิด
คาร์บูคว้านปากร้านช่างน้อยต้องถามพี่ปุ้มแล้วล่ะครับแต่ได้ยินกิตติศักดิ์การทำรถจากร้านช่างน้อยกับเด็กเขาหินซ้อนครับว่าทำรถแรงและดีน่ะครับ

สน โคราช

หวัดดีเช้าวันใหม่ทุกท่านครับ

BJC

หนุ่มๆตื่นกันหรือยัง.....น้องดำหมดไปกี่ไหน้อ

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

สวัสดีครับ มาแล้วครับ ยังค้างอยู่เลยครับ

พี่สนไม่ต้องห่วงครับ นิ่ม(แฟนผม)ยังOK ครับบ่นนิดหน่อย จบแล้ว

boxman19

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 08:18:55 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ มาแล้วครับ ยังค้างอยู่เลยครับ

พี่สนไม่ต้องห่วงครับ นิ่ม(แฟนผม)ยังOK ครับบ่นนิดหน่อย จบแล้ว
แสดงว่ากลุ่มแกนนำมีมิ๊ตติ้งรอบดึกแน่ ๆ เลย
0839815835

can-nim

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 08:32:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 08:18:55 ก่อนเที่ยง

แสดงว่ากลุ่มแกนนำมีมิ๊ตติ้งรอบดึกแน่ ๆ เลย

ไม่ดึกครับ กลับถึงบ้านตี 5 ครับ

can-nim

Tong_2T_150

3หนุ่ม3มุม เมื่อคืนไปต่อกันที่ใหน สารภาพมาซะดีๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

music

เมื่อคืนไปไหนกันมา.....สารภาพมาซะดีๆ