Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

BJC

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 12:24:03 หลังเที่ยง
จะไปไหนกันครับเย็นนี้...

คงจะเป็นร้านลาบแถวบ้านท่านโต้งมั้งครับ

สำหรับผม....ขอเข้ากลีบเมฆก่อน.....เจอกันที่ คองโก

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

หากบ้านชาว 2ล้อพลัดถิ่น กับ โซนรั่ว...ลั้ลลา
บ้านอยู่ใกล้กันคงไม่ต้อง....ทำมาหา...กินไรกันแล้ว...มิตติ้งกันอย่างเดียว

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 11:48:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 11:06:54 ก่อนเที่ยง
พี่สนว่างหรือเปล่าครับ ชวนพี่พงษ์มาด้วยเด้อ ใครว่างก็เชริญครับ

จะไปไหนกันครับ เลี้ยงต้อนรับรถใหม่ของท่านโต้งใช่หรือเปล่าครับ
โน คอมเม้นท์ครับ ...เฮ่อ...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ตั้ม ณ ระยอง

ท่านโต้งเย็นนี้เจอกันที่ร้าน 6โมงครึ่งตามนั้น 
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

BJC

ตาแคนไปไหนเนี่ย.....ให้ปล่อยข่าวให้...บอกจะปล่อยให้แต่เช้า
ลืมซะแระ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

bangpoo 88

หวัดดี พี่น้องเเม้ว...เข้ามาดูความเคลี่ยนใหว..อิอิ..ไปเเระ..ฟิ้ว..ววว....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 02:38:37 หลังเที่ยง
ตาแคนไปไหนเนี่ย.....ให้ปล่อยข่าวให้...บอกจะปล่อยให้แต่เช้า
ลืมซะแระ

โทรบอกพี่สนแล้วครับ ลืมปล่อยข่าวในเว็บ

ข่าวสดครับข่าวสด  พี่ฮูกลาออกจากวงการแล้วนะครับ

can-nim

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 03:13:53 หลังเที่ยง
หวัดดี พี่น้องเเม้ว...เข้ามาดูความเคลี่ยนใหว..อิอิ..ไปเเระ..ฟิ้ว..ววว....

สวัสดีครับพี่หน่อง

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 03:45:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 02:38:37 หลังเที่ยง
ลืมซะแระ

โทรบอกพี่สนแล้วครับ ลืมปล่อยข่าวในเว็บ

ข่าวสดครับข่าวสด  พี่ฮูกลาออกจากวงการแล้วนะครับ
เกิดอะไรขึ้น  ว๊อดสะแฮ๊ปเพ่น..!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 03:47:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 03:45:51 หลังเที่ยง
ลืมซะแระ

เกิดอะไรขึ้น  ว๊อดสะแฮ๊ปเพ่น..!

ต้องถามเจ้าตัวเองนะครับ อันนี้ไม่สามารถอธิบายแทนได้ครับ

สน โคราช

พง c ติดงานครับ พี่ตั้ม .สวัดดีพี่ฮูก.พี่หน่อง.พี่เอส.พี่พงk"ครับ.เย็นเจอกันครับพี่ตั้ม

can-nim

สน โคราช

แล้วพี packๆ ไปด้วยป่าวครับช่างแคน..นั่น ขอโทษบ่าวโต้ง กะอ้ายตั้มด้วยเด้อ.อิอิ

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 04:14:00 หลังเที่ยง
แล้วพี packๆ ไปด้วยป่าวครับช่างแคน..นั่น ขอโทษบ่าวโต้ง กะอ้ายตั้มด้วยเด้อ.อิอิ

ไม่รู้ครับไม่เห็นเขาออนเลยครับวันนี้

can-nim

can-nim, BJC, สน โคราช, เอส ณ.โซนรั่ว, Tong_2T_150 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

นี้งัยพี่ฮูกยังอยู่ครับ ยังไม่ไปไหน

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim