Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 11:00:41 ก่อนเที่ยง
ใช่ๆรถแรงยังงัยก็ติดครับพี่ ปุ้ม...วันนี้เย็นนี้แหละ ช่างอยู่ป่าวละ

อยู่ครับ แล้วเจอกันครับ

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ท่านปุ้มสวัสดีครับ  หายหน้าหายตาเลยนะคิดถึงครับ  เสื้อสูบผมก็จะส่งไปทำและก็คาร์บูด้วยครับ  ฝากรูปถึงอ้ายแคนครับ

มือคลัชกำลังจะไปถ่ายครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

can-nim

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 12:09:24 หลังเที่ยง
ท่านปุ้มสวัสดีครับ  หายหน้าหายตาเลยนะคิดถึงครับ  เสื้อสูบผมก็จะส่งไปทำและก็คาร์บูด้วยครับ  ฝากรูปถึงอ้ายแคนครับ

มือคลัชกำลังจะไปถ่ายครับ

สวัสดีครับผม ท่านตั๊ม คิดถึงเช่นกันครับ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

can-nim

can-nim

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

can-nim, ตั้ม ณ ระยอง, test, chaiyabutr และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

ใครหว่า เป็นชาว "2ล้อพลัดถิ่น" ด้วย   "test"

can-nim

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 04:08:02 หลังเที่ยง
can-nim, ตั้ม ณ ระยอง, test, chaiyabutr และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

ใครหว่า เป็นชาว "2ล้อพลัดถิ่น" ด้วย   "test"

อ๋อ. รู้แล้ว

สน โคราช

แล้วพี่ pack pack ไปไหนละไม่เห็นเข้ามาเลยช่างแคน...test.ใครครับช่าง.  เย็นเจอกันครับ

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 04:49:53 หลังเที่ยง
แล้วพี่ pack pack ไปไหนละไม่เห็นเข้ามาเลยช่างแคน...test.ใครครับช่าง.  เย็นเจอกันครับ
test เขาทดสอบระบบครับ

Pack Pack

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 04:49:53 หลังเที่ยง

ยังอยู่ค่ะ มีเวลาจะไปมิตติ้งด้วยนะค่ะ

can-nim

อ้างจาก: Pack Pack เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 05:02:22 หลังเที่ยง

ยังอยู่ค่ะ มีเวลาจะไปมิตติ้งด้วยนะค่ะ

ได้เลยครับ ยินดีครับ

can-nim

music

ตัวใครตัวมันละงานนี้ พี่ไม่เกี่ยวเด้อ :(

เรื่องอะไรหรือครับพี่การุณ  ไม่ทราบเรื่องเหมือนกันครับ