Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BJC

แซดกลับเข้ามาบ้านตามระเบียง
เซมาตามระเบียบ...

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

กลักมาแล้วครับ สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน

bangpoo 88

เเอบเข้ามาดูโซนรั่ว เเห่ง บูรพา ครับ...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

เสี่ยตั้มเย็นนี้มาหาผมที่บ้านหน่อยนะครับ

can-nim

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 25, 2012, 11:16:29 หลังเที่ยง
ฮาวันละแก๊กกับพี่ฮูกครับ..! ปกติพี่ฮูกรับจ๊อบเขียนหนังสือการ์ตูนขายหัวเราะอยู่ด้วยหรือเปล่าพี่..55

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

can-nim

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=66042.0

งานนี้ว่างัยครับ ช่วยพิจารณาหน่อยครับ ผมพร้อมครับ เย็นนี้ประชุมกันอีกทีนะครับ

ใครพร้อมก็ลงชื่อได้เลยนะครับ

bangpoo 88

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 04:50:04 หลังเที่ยง
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=66042.0

งานนี้ว่างัยครับ ช่วยพิจารณาหน่อยครับ ผมพร้อมครับ เย็นนี้ประชุมกันอีกทีนะครับ

ใครพร้อมก็ลงชื่อได้เลยนะครับ
เเหม่ เสี่ย กะเก็บทุกมิตติ้งเลยปะเนี่ย...บางปูล่าสุดตอนนี้ ฝนตกเเล้วคร้าบ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

Tong_2T_150

can-nim

รายชื่อที่จะไปมิตติ้งที่บางปูครับ

1.พี่โต้ง
2.พี่สน
3.พี่พงษ์
4.ท่านจิ๊บ
5.พี่นิด
6.เสี่ยตั้ม
7.ผม

และใครอีกลงชื่อต่อได้เลยครับ น่าจะค้างคืนแล้วเช้าออกมาพร้อมกับโซนรั่วเลยครับ

mike-สำโรง

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 05:01:24 หลังเที่ยง
รายชื่อที่จะไปมิตติ้งที่บางปูครับ

1.พี่โต้ง
2.พี่สน
3.พี่พงษ์
4.ท่านจิ๊บ
5.พี่นิด
6.เสี่ยตั้ม
7.ผม

และใครอีกลงชื่อต่อได้เลยครับ น่าจะค้างคืนแล้วเช้าออกมาพร้อมกับโซนรั่วเลยครับ
ลงชื่อไปดว้ยคับคนที่8 อิอิ ดีคับนอนพักก่อนเช้าค่อยเดินทางจะใด้ไม่เสี่ยงกับหลายๆอย่าง มีทีให้นอนใด้ประมาณสิบก่วาที่คับ

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 01:03:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 25, 2012, 11:16:29 หลังเที่ยง
ฮาวันละแก๊กกับพี่ฮูกครับ..! ปกติพี่ฮูกรับจ๊อบเขียนหนังสือการ์ตูนขายหัวเราะอยู่ด้วยหรือเปล่าพี่..55

แฟนพันธุ์แท้เชียวล่ะ...ขาดไม่ได้ตอนเข้าห้องน้ำ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 10:27:59 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ทุกท่าน

ยินดีสมาชิกใหม่ด้วยครับ  พี่สน ณ สวนเสือศรีราชา
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 08:56:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 01:03:39 หลังเที่ยง

แฟนพันธุ์แท้เชียวล่ะ...ขาดไม่ได้ตอนเข้าห้องน้ำ
ถึงว่าสิ..! ขอเข้าห้องน้ำบ้านพี่วันก่อน หนังสือการ์ตูนขายหัวเราะในห้องน้ำเป็นปึกเลย..อิๆ

can-nim

mike-สำโรง

can-nim

can-nim, สน โคราช และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

พี่สนมาแล้ว

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 08:27:45 ก่อนเที่ยง
แวะมาตอนเช้าเด๋วมาให่ม

จะรอนะครับ