Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

kpongh

สวัสดีเช่นกันครับ....ขอบอกว่าช่วงนี้งานยุ่งมากๆเลยครับ ( เดี๋ยวครั้งต่อไปจะเอา SE ไปให้ติ(ชม)นะครับ )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 21, 2012, 10:19:35 ก่อนเที่ยง
สวัสดีเช่นกันครับ....ขอบอกว่าช่วงนี้งานยุ่งมากๆเลยครับ ( เดี๋ยวครั้งต่อไปจะเอา SE ไปให้ติ(ชม)นะครับ )

อยากเห็นครับ

mike-สำโรง

can-nim

Tong_2T_150

เงียบเหงาแท้...!
สไปเดอร์ แมน เข้า29มิ.ย.นี้  ไปแระ...!อิๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

pikkypikky

สวัสดียามเช้าครับพี่ๆทุกคนคิดถึงครับ
มีเหตุการณ์ฝากเตือนไว้หน่อยนะครับสำหรับการเดินทางที่ไม่ชินเส้นทางครับ

can-nim

สวัสดีตอนเช้าครับ

มีภาพเตือนใจด้วย "เมาแล้วกลับ"

วิทย์_2T

can-nim

Tong_2T_150

อุตส่าห์บรรจงปั่นงานส่งแต่เช้า สุดท้ายทำงานกุหายโหม๊ดดดด...! ต้องมาทำใหม่อิกรอบ..!
เซ็งงงง...!

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 22, 2012, 02:51:54 หลังเที่ยง
อุตส่าห์บรรจงปั่นงานส่งแต่เช้า สุดท้ายทำงานกุหายโหม๊ดดดด...! ต้องมาทำใหม่อิกรอบ..!
เซ็งงงง...!

ใจเย็นๆ ครับ คนเรามันผิดผลาดกันได้

แต่ใครหนามาทำงานพี่โต้งเสียหายหมดมันน่าจับไปตอนจริงๆให้มันสูญพันธุ์

Tong_2T_150

เขาก็รู้อยู่แกใจครับ ว่าหากเอาข้อมูลไปทับในเซิฟเวอร์ งานของคนอื่นต้องหายหมด น่าจะมาบอกให้เราแบ็คอัพข้อมูลก่อนจะทำ
อีเมล์ในองค์กรก็มี บอกให้แบ็คอัพข้อมูล ส่งทีเดียวรู้กันทั้งองค์กรแล้ว
มันสับเพล่าโดยตั้งใจ แบบนี้มันน่าจะให้อภัยใหมครับ  
ดีที่งานเป็นแค่โมเดล3Dตัวเดียว ไม่ซับซ้อนมาก แต่มันเสียอารมณ์ต้องมาทำใหม่
ขอโทษที่ปรี๊ดแตก...!

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 22, 2012, 03:48:37 หลังเที่ยง
เขาก็รู้อยู่แกใจครับ ว่าหากเอาข้อมูลไปทับในเซิฟเวอร์ งานของคนอื่นต้องหายหมด น่าจะมาบอกให้เราแบ็คอัพข้อมูลก่อนจะทำ
อีเมล์ในองค์กรก็มี บอกให้แบ็คอัพข้อมูล ส่งทีเดียวรู้กันทั้งองค์กรแล้ว
มันสับเพล่าโดยตั้งใจ แบบนี้มันน่าจะให้อภัยใหมครับ 
ดีที่งานเป็นแค่โมเดล3Dตัวเดียว ไม่ซับซ้อนมาก แต่มันเสียอารมณ์ต้องมาทำใหม่
ขอโทษที่ปรี๊ดแตก...!

หาที่คลายเครียดหน่อยก็ดีครับ

Tong_2T_150

can-nim

วิทย์_2T