Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

โครการที่ชุมทำกับเพื่อนๆจะเตรียมออกทริปที่แก่งกระจาน วันที่ 12 พฤษภาคม นี้

ทั้งหมดนี้คือสมาชิกใหม่ "2 ล้อพลัดถิ่น"

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

อะป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด จะไปแข่งที่ไหนกันเหรอครับท่าน

can-nim

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 10:07:46 ก่อนเที่ยง

อะป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด จะไปแข่งที่ไหนกันเหรอครับท่าน
ออกงานแรกแก่งกระจานครับ

เขาไปเที่ยวกันครับลุง ไม่ได้ไปเอาถ้วย 555+

can-nim

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 10:34:41 ก่อนเที่ยง

เขาไปเที่ยวกันครับลุง ไม่ได้ไปเอาถ้วย 555+
แบบนี้ไปเที่ยวไม่ได้รึครับพี่หนุ่ย 55555

ไปได้ครับไม่ผิดกฏ แต่เกรงว่ารถมันแรงแล้วจะขี่กันแบบกินลมไม่ได้อะดิ อิอิ

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

can-nim

เรียนพี่เอส

ลูกค้ารายนี้สนใจสมัครติดตั้ง ลูกค้าอยู่หลังวัดห้วยใหญ่ เลยโรงงานทำตุ๊กตาไป 1-2 กิโล ยังไม่มีคู่สาย แจ้งลูกค้าแล้วค่ะถ้ามีงานขยายจะติดต่อกลับค่ะ

น้อง Sale แจ้งกลับมาตามนี้นะครับท่านแคน

ยังไงลองดู Net ของค่ายอื่นดูครับ

ว้าย...อยู่หลังเขา สัญญาณไปไม่ถึง  ;)

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 11:20:21 ก่อนเที่ยง
เรียนพี่เอส

ลูกค้ารายนี้สนใจสมัครติดตั้ง ลูกค้าอยู่หลังวัดห้วยใหญ่ เลยโรงงานทำตุ๊กตาไป 1-2 กิโล ยังไม่มีคู่สาย แจ้งลูกค้าแล้วค่ะถ้ามีงานขยายจะติดต่อกลับค่ะ

น้อง Sale แจ้งกลับมาตามนี้นะครับท่านแคน

ยังไงลองดู Net ของค่ายอื่นดูครับ

ขอบคุณครับ
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 12:12:22 หลังเที่ยง

ว้าย...อยู่หลังเขา สัญญาณไปไม่ถึง  ;)
555555 ผมอยู่หน้าเขาแต่สัญญานอยู่หลังเขาครับ เลยมาไม่ถึงครับ

ตั้ม ณ ระยอง

วันที่12ใกล้จะถึงนี้เดี๋ยวผมนำทัพไปด้วยตัวเองครับ ท่านแคนขับรถตู้ขนกล่องครับสาธุขอให้รถer6nมาทันทีเถอะจะได้เป็นพระเอกขี่ม้าขาวอิอิอิ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 05, 2012, 02:34:11 หลังเที่ยง
วันที่12ใกล้จะถึงนี้เดี๋ยวผมนำทัพไปด้วยตัวเองครับ ท่านแคนขับรถตู้ขนกล่องครับสาธุขอให้รถer6nมาทันทีเถอะจะได้เป็นพระเอกขี่ม้าขาวอิอิอิ
ตามนั้นเสี่ย นำทัพบุกแก่งกระจาน

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 05, 2012, 02:34:11 หลังเที่ยง

แล้วใครจะตาม ER6N ทั้นเนี้ย

can-nim

เลิกงานแล้วครับ กลับบ้านก่อนครับ

music

คงไม่มีใครมาแล้วมั้ง.....มาปิดบ้านครับ

ปิดบ้านซะและ แอบเข้าหลังบ้านก็ได้ อิอิ

boxman19

0839815835

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 05, 2012, 09:52:51 ก่อนเที่ยง
โครการที่ชุมทำกับเพื่อนๆจะเตรียมออกทริปที่แก่งกระจาน วันที่ 12 พฤษภาคม นี้

ทั้งหมดนี้คือสมาชิกใหม่ "2 ล้อพลัดถิ่น"

ท่านพี่ พอจะมีเหลือดีดีให้ผมสักคันไหมครับ  อยากมั่ง