Main Menu

^i^ ^i^ Cho Cho San ^i^ ^i^

เริ่มโดย Bazooka, เมษายน 03, 2012, 08:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toyogame

Bazooka

อ้างจาก: toyogame เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 09:03:41 หลังเที่ยง
สุดยอดครับ
..ขอบคุณครับ..วันนี้ฟิตติ้งเรียบร้อยแล้วนะครับ..พรุ่งนี้จะส่งไปเสริมสวย แต่งหน้าทำผมแล้วนะครับ..

pepsi-leo.139

ตก มา หน้า  สอง  ดัน หน่อย  ....  ของ ดีๆๆๆ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

Bazooka

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ พฤษภาคม 25, 2012, 11:30:07 หลังเที่ยง
ตก มา หน้า  สอง  ดัน หน่อย  ....  ของ ดีๆๆๆ
..อิ อิ.. :D  :D
..สรุป..สีนี้ลายนี้เด้อ..แต่ล้อดำ..อีกซักเดือนเจอกัน.. :(  :(

Bazooka

..สองวันก่อนไปเยี่ยมเค้าที่สำนัก Payawan มา..คิดว่ายังไม่เริ่ม..ผิดคาด เริ่มจับเส้นจับสันแล้วครับ.. :D  :D

..งานขึ้นแฟริ่งใหม่..ต้องแต่งเส้นสันคารถก่อน..เข้าที่เข้าทางแล้วก็ถอดออกมาจัดแต่งอีกรอบ..

..เดี๋ยววันนี้เย็นจะแอบเข้าไปดูอีกว่างานไหลไปถึงใหนแล้ว.. ???  ???

IJ

JoJo Halha

ทําคันใหม่เสร็จลุงคงลืมเจ้าลักกี้หรือเปล่าครับ :P :P :P
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

seacrab

555555555555 เราสร้างรถเพื่อให้เป็นตำนาน
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

แอบ  มา ดู  ถึง ไหน  แย้ววว   ครับ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

Bazooka

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กรกฎาคม 15, 2012, 01:37:58 ก่อนเที่ยง
แอบ  มา ดู  ถึง ไหน  แย้ววว   ครับ

..อีกซักสองอาทิตย์ครับท่าน..ผมไม่ได้เร่งงานสี..เลยโดนแซงคิว..แถมไปได้ชายเล็กมามัวแต่ปล่ำชายเล็กอยู่สามอาทิตย์..เมื่อวานพึ่งเข้าไปดู ยังอยู่ในขั้นตอกของการขัดครับ..
..นี่ครับ..ชายเล็ก..ทำสามอาทิตย์เสร็จ..อิ อิ..

โห... น้า   มี กี่ คัน แล้ววว  555 +1  เลย แจ่มๆๆ

lichen

อย่างนี้ ละครับ .... 555 ....

คนไม่มีที่เก็บรถ อะ ...

พอได้ใหม่มา  ... เก่าก็ ขายออกไป .. เบื่อ ก็ ขาย หาใหม่มาแทน .... 555 ...

แม่น บ๋อ .... อิอิอิ ... ::) ::) ::)

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

..แม่น แม่น..อิ อิ..แต่งเสร็จไม่ได้ทำไรมันเหงา คันไม้คันมือ..ก็จับเข้ามาแต่งเล่นใหม่..คันที่แต่งเสร็จถ้ามีคนชอบก็ต้องปล่อยออกไป..ไม่งั้นโดนเมียเอายำให้กินแกล้มเบียร์..หุ หุ..

Bazooka

..Update..ชายกลาง(โจโจ้ซัง)กันหน่อย..หลังจากค่อยๆทำค่อยๆเก็บ..ซะนาน..อีกไม่กี่วันได้ซิ่งละครับ.. ;D  ;D

..เพิ่มสีส้มชายล่างละ..

..คอยชมกันต่อนะครับ..ช่วงนี้งานจะเดินหน้าทุกวัน..อาทิตย์หน้าเสร็จแน่ๆ..อิ อิ..

CBR150Za

Bazooka

..ใกล้ละ..ชายกลาง ของป๋ม..

seacrab

ชอบตรง SERPICO เหมือนตัวหนังสือวง SCORPION
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

banjong

ว้าวๆไม่เหมือนใครและ ไม่มีใครเหมือน  :D  ???

blue_jrs

ตั้งหน้าตั้งตารอชมครับ                    ;D

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM