Main Menu

เชิญลงชื่อเป็นเกียรติ.......เมื่อท่านเข้ามาเยี่ยมชม "2ล้อพลัดถิ่น"หน่อยครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 02, 2012, 04:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

แวะมาทักทาย...มาช้าไปนีสนึงนะจร้า...
ไม่เห็นมีสมุดให้ลงชื่อเลย..หาไม่เจอ...อิอิ

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 04, 2012, 06:57:58 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทาย...มาช้าไปนีสนึงนะจร้า...
ไม่เห็นมีสมุดให้ลงชื่อเลย..หาไม่เจอ...อิอิ

มาแค่นี้ก็ดีใจแล้วครับพี่เขี้ยว
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 11:21:21 หลังเที่ยง

ลงชื่อตรงไหนครับ ไม่เห็นมีสมุดเลย อิอิ
อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 04, 2012, 06:57:58 ก่อนเที่ยง
สมุดเต็มไปแล้ว 3 เล่มครับฝากเสี่ยตั้มไปซื่อยังไม่เห็นมาเลยครับ

can-nim

อ้างจาก: nai95 เมื่อ เมษายน 04, 2012, 06:52:34 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ขอลงชื่อด้วยคน เกิดเบตง แต่มาอยู่หาดใหญ่ >:(
ยินดีครับ มีโอกาศจะไปเยี่ยมสมาชิกทุกท่านครับ

jofast

can-nim

can-nim

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

can-nim

music

offoziz2

อะฮ้า  ทีมงานพลัดถิ่นกุญแจทอง

ยินดีที่ได้ร่วมทริปครับ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

*นักการภารโรง*..TZ..

เข้ามาเปิดหูเปิดตาครับ  สวัสดีทุกๆท่านที่พลัดถิ่น  แว้น...ดีกว่า
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

ผมตั้ม ณ ระยอง ครับ สวัสอย่างเป็นทางการครับตอนนี้ก็มีสมาชิก5ท่านแล้วก็ขอเปิดอย่างเป็นทางการครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: offoziz2 เมื่อ เมษายน 04, 2012, 06:40:31 หลังเที่ยง
อะฮ้า  ทีมงานพลัดถิ่นกุญแจทอง

ยินดีที่ได้ร่วมทริปครับ
วันที่ 12 พค.เจอกันอีกครับพี่
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ เมษายน 04, 2012, 08:30:11 หลังเที่ยง
เข้ามาเปิดหูเปิดตาครับ  สวัสดีทุกๆท่านที่พลัดถิ่น  แว้น...ดีกว่า
สวัสดีครับ
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 05, 2012, 08:17:13 ก่อนเที่ยง
ผมตั้ม ณ ระยอง ครับ สวัสอย่างเป็นทางการครับตอนนี้ก็มีสมาชิก5ท่านแล้วก็ขอเปิดอย่างเป็นทางการครับ
เปิดวันไหนดีเสี่ย จ้างหมอลำด้วยไหมครับ

วันที่9เจอกันครับเปิดตัวอย่างเป็นทางการแน่นนอนครับอิอิ

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 05, 2012, 09:21:01 ก่อนเที่ยง
วันที่9เจอกันครับเปิดตัวอย่างเป็นทางการแน่นนอนครับอิอิ
วันที่ 9 เขาห้ามสังสรรกันนะครับ

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง