Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:12:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:02:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 10:49:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 09:16:11 ก่อนเที่ยง
ใครจะไปซื้อ ว.แดง ฝากซื้อด้วย 1 เครื่อง
น่าจะไปด้วยตัวเองนะครับ
จะได้สิ่งที่ถูกใจ
อย่างวันเสาร์เราก็นัดกันไปช็อบกัน

วันเสาร์อยากไปด้วยนะครับ แต่มีบอลแข่งนี้สิพี่ทัช
เดี๋ยวดูให้แล้วกัน แต่มันติดตรง ถ้าฝากหลายเครื่องเกรงว่าจะไม่พอจ่าย
ปล.เงินอยู่ในกล่องหมด  เศร้า

เรื่องเงิน พร้อมโอนครับ แค่ขอเลขบัญชี....

หรือจะรอหากมีคาราวานอีก แล้วเราเอาเงินส่วนนี้ซื้อ ว.เก็บไว้เป็นกองกลางดีครับ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:37:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:27:05 ก่อนเที่ยง
พักนี้กินแต่แกลบ  ท้องอืดๆๆๆ

เหมือนลุงเลย.....อืดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มีช่วงไหนบ้างครับคุณพี่ที่ไม่แกลบ อิอิอิ

ใจอยากซื้อ ก่อน ไป เขาใหญ่ใช่ไหมครับ
ผมมีสำรอง6000 ได้ไม่เกิน4เครื่อง
หนุ่ย1
เอส1
เบริด1
และผม1... ก็น่าจะพอครับ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คุย'ไรกัน ไหนใครแกลบ และใครไม่แกลบ งง อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

แก้ว โซนรั่ว

ฉายานี้ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย..ฝีมือล้วนๆ
เขี้ยว แกลบ  แกลบ.

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ใจผมก็อยากได้ไปเขาใหญ่เลยครับ จะได้ซ้อมใช้ไปในตัว ก่อนออกทริปใหญ่ อิอิ

แต่พี่น้องว่าไงกัน ก็ตามนั้นครับ เอาสะดวกกระเป๋าให้มากที่สุดก็แล้วกันครับผม

ป.ล.เทพหายไปไหนหลายวันแล้ว ไม่เจอเลยใครรู้ข่าวคราวบ้าง

เดือนนี้ไม่ค่อยสะดวก บอลล์ลูกชายผมแพ้ โดนไป 40000
แล้วอีกอย่าง พูดว.ไม่เป็น ว.2 แค๊กๆ

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 12:02:44 หลังเที่ยง
เดือนนี้ไม่ค่อยสะดวก บอลล์ลูกชายผมแพ้ โดนไป 40000
แล้วอีกอย่าง พูดว.ไม่เป็น ว.2 แค๊กๆ
แก้ว แกลบ แกลบ

ถ้าผมไปวันนี้จัดมา4เครื่องก็แล้วกัน
แต่ถ้าไม่ไปก็ รอไว้รอบหน้าครับ

ไม่จำเป็นต้องซื้อครบทุกคนครับพี่แก้ว เอาคนที่สะดวกที่จะซื้อดีกว่าครับ

คืมผมมองว่ามันจะสะดวกและเร็วกว่าการใช้โทรศัพท์ ขณะเดินทางครับ

ตัวอยางที่ไปกันคืนนั้นครับ โทรไม่รู้กี่สายไม่รับเลย ไม่รู้ป่านนี้ถึงบ้านยัง อิอิ

เอาความสะดวกของแต่ละบุคคลดีกว่าครับ
ใครพร้อมก็ สอยมาใช้..ใครไม่พร้อมหรือไม่อยากมีไว้ใช้ ก็ไม่ใช่ปัญหาอะไร
พวกเรามันพวก..ลั้ลลาอยู่แล้ว

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:48:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:37:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:27:05 ก่อนเที่ยง

เหมือนลุงเลย.....อืดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มีช่วงไหนบ้างครับคุณพี่ที่ไม่แกลบ อิอิอิ

เลยตุลาปีนี้...คาดว่าจะไม่แกลบแระ...เทพคงเริ่มมีฤทธิ์บ้างแระ...อิอิ

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 12:45:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:48:22 ก่อนเที่ยง

เลยตุลาปีนี้...คาดว่าจะไม่แกลบแระ...เทพคงเริ่มมีฤทธิ์บ้างแระ...อิอิ
นานไปไหมครับคุณพี่
ท้องมันจะอืดตายอยู่แล้วครับ
ปล.ขอเข้าสมาคม แกลบ ๆ ด้วยคนนะครับเนื่องจากก่อนตัดกระทันหัน

LomyenJung0

คุยอะไรกัน ครับ  แล้ว จะไปไหนกันหรอ ผม งง
นะ ณ.โซนรั่ว  โทร..  0843361992

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

***แจ้งข่าวถึงพี่น้องทุกท่าน วันพรุ่งนี้(28 มี.ค.)ใครว่างมาช่วยผมใส่ล้อหน่อยเด้อ
ที่บ้านหัวหน้าเผ่า@ดอนเมือง ตกเย็นจะได้รับทานตีนโดยพร้อมเพรียงกัน ตามนั้น จุ๊บๆ***

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

พรุ่งนี้ไป สระบุรี อาจจะมีพี่แกลบ แกลบ ไปด้วย....อิอิอิ

พึ่งตื่นนอนครับ
สรุปไม่ได้ไปไหนเลย ขอโทษครับ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 04:55:33 หลังเที่ยง
พึ่งตื่นนอนครับ
สรุปไม่ได้ไปไหนเลย ขอโทษครับ

เหมือนกัน...ลูกค้าเปลี่ยนใจไม่กลับลุยต่อ...ตามนั้น