Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

bass

bass

sabaijai โซนรั่ว

สวัสดีตอนเย็นๆครับ ทีแรกคลิปยังไม่ได้เปิดดูหรอก พอพี่เอสบอกว่าดูรึยังตอนถอดเสื้อคลุมออก  เลยต้องแวะซะหน่อย อิ อิ   >:(

bass

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 07:40:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bass เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 07:34:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 07:32:06 หลังเที่ยง
นอนดีกว่า
จะรีบนอนไปไหน
เมื่อคืนกลับมาถึงตี 3 กว่า
เดียวกินข้าวแล้วจะอาบน้ำนอนแล้ว
อ๋อ งั้นก็พักผ่อนดีกว่าพี่
ผมก็จะหมดเวลาเบรคแล้ว
ใว้เจอกันคับ

สุดยอด

รบกวนพี่โซนรั่ว นิดนึ่งนะคับ  คือผมอยากทราบว่า kr se ปี 97 กับ ปี 98 ต่างกันตรงไหนที่พอสังเกตุเห็นได้ชัดจากภายนอก ถ้าได้รูปเปรียบเทียบจะยิ่งดีคับ

แก้ว โซนรั่ว

อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 07:44:23 หลังเที่ยง
รบกวนพี่โซนรั่ว นิดนึ่งนะคับ  คือผมอยากทราบว่า kr se ปี 97 กับ ปี 98 ต่างกันตรงไหนที่พอสังเกตุเห็นได้ชัดจากภายนอก ถ้าได้รูปเปรียบเทียบจะยิ่งดีคับ

ผมขอตอบแค่เรื่องชุดสีแล้วกันของความต่าง รายละเอียดที่ต่างกันแบบเห็นได้ สำหรับ se97 และ se98

คันแรก รถ ส.ว ทัช ลาย SE97

คันที่สอง รถผมเอง ลาย SE98

เมื่อพี่น้องต่างปีมาเจอกัน

ส่วนรายละเอียดแบบปีกย่อย เรื่องความแตกต่างรอผู้รู้ท่านต่อไปมาอธิบายให้ฟังครับ

sabaijai โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 11:37:28 ก่อนเที่ยง
!

ถึงจะแพ้ แต่นัดนี้สู้ได้จนสุดๆแล้ว รูปเกมไม่เป็นลอง แต่ความคม บุรีรัมย์เขาดีกว่า ก็ต้องยอมรับกันไป

ชอบคลิปนี้ครับ ซาวด์ประกอบระทึกใจดี มีปิดท้ายด้วย แสงสุดท้าย บอดี้แสลมด้วย แจ่มคั้บ..

ผู้มาเยือน แวะมาทักทายกันได้นะครับ

สุดยอด

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:12:30 หลังเที่ยง
ผู้มาเยือน แวะมาทักทายกันได้นะครับ

ขอบคุณท่านเอส ณ.โซนรั่วมากคับ  ข้อแตกต่างระหว่าง สองคันนี้อยู่ที่ลายตรงอกไก่หรือป่าวคับที่เห็นเด่นชัด

อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:20:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:12:30 หลังเที่ยง

ขอบคุณท่านเอส ณ.โซนรั่วมากคับ  ข้อแตกต่างระหว่าง สองคันนี้อยู่ที่ลายตรงอกไก่หรือป่าวคับที่เห็นเด่นชัด

ปีกย่อย ของลายชุดสีก็ มีตรงถัง หน้ากาก ซ้าย-ขวา ด้วยครับและเรื่องสีของสติกเกอร์

และสวิงอามตัวด้ามล่างจะกว้างไม่เท่ากัน 

เรื่องไฟ ตัว 97 จะไม่มีกล่องไป แต่ตัว 98 จะมีกล่องไฟครับ

และเสื้อ 97 จะรหัส 1724 และ 98 จะรหัส 1855 ครับ

ลึกๆกว่านี้ต้องรอผู้รู้แบบละเอียด ซึ่งในโซนรั่วมีอยู่แล้วครับ เขาข้อมูลขันเทพ

สงสัยผู้มาเยือนจะตามอ่านย้อนหลังอยู่ ไงก็แวะลงชื่อในโซนรั่วหน่อยแล้วกันครับ ว่าได้แวะมาอ่าน......อิอิอิ

สุดยอด

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:37:08 หลังเที่ยง
สงสัยผู้มาเยือนจะตามอ่านย้อนหลังอยู่ ไงก็แวะลงชื่อในโซนรั่วหน่อยแล้วกันครับ ว่าได้แวะมาอ่าน......อิอิอิ

ถ้าไม่โดนย้อมแมวมา ดูที่รหัสเสื้อน่าจะง่ายที่สุดนะคับ   ไหนๆ ขอสมุดเยี่ยมหน่อย......ตามน้ำ (ไม่รู้คือไรแต่เห็นพูดกันเยอะขอยืมมาใช้หน่อยนะ)

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:43:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:37:08 หลังเที่ยง

ถ้าไม่โดนย้อมแมวมา ดูที่รหัสเสื้อน่าจะง่ายที่สุดนะคับ   ไหนๆ ขอสมุดเยี่ยมหน่อย......ตามน้ำ (ไม่รู้คือไรแต่เห็นพูดกันเยอะขอยืมมาใช้หน่อยนะ)
ดูที่ฝาจานไฟฝั่งซ้ายครับ
97เป็นแบบไม่มีกล่องไฟ ไม่จำเป็นต้องใช้แบตเตอรี่
98เป็นแบบมีน็อตสี่ตัว คือ แบบมีกล่อง ซีดีไอ จ่ายไฟโดย แบตเตอรี่เลี้ยงกล่อง
ดูจากรูปด้านบนประกอบครับ

ตัวสวิงอาร์มตัวดามจะแคบกว่าในรุ่นปี97
ดูที่ช่วงโค้งของดามล่างด้านท่อไอเสีย
ถ้า97จะไม่มีการหักหลบท่อแต่ถ้าเป็น98จะมีการปรับแต่งหลบท่อมาแล้วครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

นานๆจะมีคนขอสาระซักที..อิอิ

เป็นไงบ้างสาวๆ ช่วงนี้เงียบกันจังเลย
เหมือนชะตาฟ้าจะแกล้ง
มีเด็กมาให้ทำฟีโน่ลูกซีบีอารืชักย้าวยาวอีกแล้ว
แต่ยังไม่กล้ารับปากว่าจะเสร็จวันไหนเลย
กำแท้..แต่ไม่ท้อ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

สุดยอด

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:58:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ มีนาคม 26, 2012, 08:43:05 หลังเที่ยง

ดูที่ฝาจานไฟฝั่งซ้ายครับ
97เป็นแบบไม่มีกล่องไฟ ไม่จำเป็นต้องใช้แบตเตอรี่
98เป็นแบบมีน็อตสี่ตัว คือ แบบมีกล่อง ซีดีไอ จ่ายไฟโดย แบตเตอรี่เลี้ยงกล่อง
ดูจากรูปด้านบนประกอบครับ

ตัวสวิงอาร์มตัวดามจะแคบกว่าในรุ่นปี97
ดูที่ช่วงโค้งของดามล่างด้านท่อไอเสีย
ถ้า97จะไม่มีการหักหลบท่อแต่ถ้าเป็น98จะมีการปรับแต่งหลบท่อมาแล้วครับ

ขอบคุณป๋าเบิร์ด ณ โซนรั่วมากนะคับที่ช่วยไขข้อข้องใจ