Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ESSO2012

สวัสดีครับทุกคน......................! :o

ไครพอจะหาสับ ชุดสี NOUVO MX สีขาว ให้ผมได้มั่งครับ อยากได้ อยากได้ :P
เอส 7 MOTO RACING TEAM

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

แก้ว โซนรั่ว

เมื่อวายน้องชายเอาแหวน+ลูกมาให้ วันนี้ยัดเลย

มีปัญหานิดเดียว กระป๋องพักน้ำเค๊าใส่ตรงไหน ตอนถอดลืมถ่ายรูปไว้ หาที่ใส่ไม่ได้ (เรื่องจริง ไม่ขำ)

เอส ณ.โซนรั่ว

วันนี้ได้กะทะล้อมาครบแล้วแต่หาคีมตัดซี่ลวดไม่ได้เลยยังไม่ได้ถอดดุมมาทำสี 
สีฟ้าดีมั๊ย.....

ดำดีกว่ามั้งพี่จะได้ไม่เลอะง่าย

ESSO2012

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 09:53:31 หลังเที่ยง

สวัสดีครับท่านพี่
สวัสดีครับ คุณหนุ่ย วันจันทรนี้จะมาผมหรือเปล่าครับ

ไม่ได้เจอนาน คิดถึง อิอิ
เอส 7 MOTO RACING TEAM

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:01:01 หลังเที่ยง
ดำดีกว่ามั้งพี่จะได้ไม่เลอะง่าย
ล้อเล่น...สีฟ้าหมดแล้ว...ว่าจะพ่นดำเมทาลิค

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:01:01 หลังเที่ยง
ปล่อยพี่เค้าเถอะอยากได้อย่างไรลุยเลยคุณพี่ทำตามใจอยากเลยครับ อิอิ
ปล.เด้กกระแสไม่แคร์สื่อ....อยู่แล้นนนนนน

อ้างจาก: ESSO2012 เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:01:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 09:53:31 หลังเที่ยง

สวัสดีครับท่านพี่
สวัสดีครับ คุณหนุ่ย วันจันทรนี้จะมาผมหรือเปล่าครับ

ไม่ได้เจอนาน คิดถึง อิอิ

ยังอยู่อยุธยาครับท่านพี่ แต่จะพยายามมาให้ทันครับ คิดถึงเหมือนกันครับ

ตอนนี้ยังขาดอะไหล่
1. หน้ากากหน้า
2. กระเป๋าข้าง
3. ท้ายแบน
4. เรือนไมล์
5.ปั๊มเบรคหน้าตัวบน
6.คันเกียร์+ชุดต่อคันเกียร์
7.ท่อ (ของเดิมท้องบุบ)
ใครมีช่วยสะกิดหน่อยนะ ลืมไปอีกอย่าง
8.ขาดตังค์

ข้อ 8 ช่วยม่ายได้ แกลบๆ อิอิ

ขอตัวไปรับกล่องก่อนนะคร้าบบบบบบบ

ผมมีปั้มบน หากพี่หนุ่ยไม่เอา ก็จัดให้ได้ครับ ขอน้ำเปล่าขวดเดียวพอ ไม่ให้พรีหลอก

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

พี่เอาปั้มลอยไหมครับของผมมี

ลืมไป หน้ากาก หน้าผมมี  ซ้าย-ขวา ของใหม่ๆเลย สีเหลือง ยังไม่ได้แกะจากห่อเลย

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:16:45 หลังเที่ยง
พี่เอาปั้มลอยไหมครับของผมมี
ขอบคุณครับ..แต่ผมอยากได้เดิมๆ เอสลองถามหนุ่ยให้พี่ที ถ้าหนุ่ยไม่เอาพี่ขอซื้อต่อแล้วกัน

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:19:25 หลังเที่ยง
ลืมไป หน้ากาก หน้าผมมี  ซ้าย-ขวา ของใหม่ๆเลย สีเหลือง ยังไม่ได้แกะจากห่อเลย
ราคาเท่าไหร่ แพงมั๊ย

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:22:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:19:25 หลังเที่ยง
ราคาเท่าไหร่ แพงมั๊ย

สองหมื่อนฝ่าๆ แหละลุง