Main Menu

Beat R 110 ในร่าง KRR ลำปาง

เริ่มโดย IJ, มีนาคม 17, 2012, 08:37:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

john_ubon

ลูกติด เปลี่ยนใหม่ ถ้าจะซัดให้ ช่าง คว้าน เนียนๆ ผสม R2 ผมซัด LS แบบนี้แหละ ใจ ร้อน ผ่านครับ

nai.b

พลาดไปแล้วไม่เป็นไรคับ เริ่มใหม่ได้  สู้ต่อไปคับ  เป็นกำลังใจให้คับ

IJ

ขอบคุณ สำหรับทุกกำลังใจและทุกความคิดเห็น แบบนี้สู้ตายเลยครับ

IJ

8/6/12 ร่องรอยความบอบช้ำ

NC ls125

ไม่ลองคว้านเพื่อไว้ซักนิดอะครับ ของผมนี่คว้านเพื่อไว้นิดนึง ประกอบเสร็จซัดเลย แต่ไม่ได้แช่นะครับ ไม่เคยติดเลย

nitro

คว้านเเล้วลองใช้ออโต้ลูปทาเเล้วเอาลูกใส่ไปปล่อยเเล้วลูกต้องล่วง เเต่ถ้าไม่ทาออโต้ลูบ ลูกต้องค้าง น่าจะโอเคนะคับ

IJ

11/6/12 วันนี้ว่างๆ ไม่รู้ทำไรเลยนั่งประกอบร่างดู

IJ

ประกอบร่างแล้ว 80% ยังเหลือชุดไฟ เดี๋ยวกลับมาทำเอง ให้ช่างขับกลับมาส่ง

nai.b

สวยดีคับ สีเขียว - ดำ    ถ้าผมยังได้ทำบีทของพี่ชายผมต่อ ก็กะว่าจะทำสีนี้เหมือนกับคับ

IJ

12/6/12 เดินระบบไฟใหม่ มีปัญหาไฟเกียร์ว่าง ไม่ติดเหมือนเดิม เิลิกซะตี 1 :P :P

IJ

อีกนิดก่อนนอนฝันดี

IJ

อ้างจาก: nai.b เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 10:21:31 หลังเที่ยง
สวยดีคับ สีเขียว - ดำ    ถ้าผมยังได้ทำบีทของพี่ชายผมต่อ ก็กะว่าจะทำสีนี้เหมือนกับคับ
แล้วไม่ขอพี่ชายเลยละคับ

SATHIT

nongss1

ได้ข่าวว่า ซีวิคแรงนิ เอามาอวดกันโหน่ยๆๆๆๆๆ

IJ

IJ

ยัดเยียดแตร ของ Honda ACCORD ลงไป ตามด้วยปัญหา เซ็งมาก แบตเจ้ง ซิลโชคหน้ารั่วเนื่องจากเอาไปยิงทราย เบลคหลังมีเสียดัง ไฟเกียร์ว่างไม่ติด

IJ

อีกนิดหน่ิอย

axe555

IJ

13/6/12 ในที่สุด เอกสารพร้อมป้ายก็มาถึง KRR 110 CC ขาดแต่แจ้งเปลี่ยนแฟริ่ง