Main Menu

ถ.จันทน์ สาทร พระราม 3 ขอเสียงหน่อย

เริ่มโดย ms69, กันยายน 15, 2010, 10:53:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ms69

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ และ

สวัสดีปีใหม่ ขอให้สุขสมหวังในทุกๆด้านที่ปรารถนา ร่ำรวยแข็งแรง สุขภาพดีไร้โรคภัยตลอดไปนะครับทุกท่าน

อยากพบปะสรรคสรรค์กับทุกๆท่านที่อยู่ย่านนี้ครับ สะดวกเย็นวันศุกร์ เย็นวันเสาร์ หรือวันอื่นๆแล้วแต่นัดครับ สนใจก็ลองคุยกันครับ ที่ 081-913-เก้าสองสี่เจ็ด เผื่อประสบปัญหาเรื่องรถจะได้ช่วยเหลือกันครับ เกาะกลุ่มกันไว้ไม่ให้เหงา เพราะพวกเราดันใช้ 2 จังหวะ

>:(

RX-Z

ms69

อ้างจาก: RX-Z เมื่อ มกราคม 14, 2011, 11:14:44 ก่อนเที่ยง
ไม่รู้เคยเห็นเค้ามั่งเปล่า อิอิ

แล้วตัวเองเคยเห็นเค้ามั่งป่าวล่ะ เจอก็ทักกันมั่งสิ เค้าขี่รถช้าๆเนิบๆอยู่แล้ว

พ่อน้องพีม

แล้วพวกเธอว์เคยเห็นเราอ๊ะป่าว :-[ แกมม่าลายมิกุ

ปล.ซอยอยู่ดีครับ อิอิ

ms69

งั๊น นัดมาเห็นตัวเป็นๆกันหน่อยมั้ยล่ะ ตะเอง  :-[

not

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

skullkill

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ มกราคม 20, 2011, 10:15:46 หลังเที่ยง
แล้วพวกเธอว์เคยเห็นเราอ๊ะป่าว :-[ แกมม่าลายมิกุ

เคยเห็นอยู่ใกล้ทางด่วน บ้านท่านรถเยอะมาก เมื่อก่อนรู้สึกจะเปิดเป็นร้านซ่อมรึป่าวไม่แน่ใจ  ???

ตำนานคือชัยชนะในวันวาน ถ้าไม่เริ่มในวันนี้ก็ไม่มีทางได้รับชัยชนะ และจะไม่มีตำนานในวันหน้า
ไมล์รถวัดได้เพียงความเร็ว แต่ไม่สามารถวัดใจ

ms69

กลายเป็นกระทู้ เล่นซ่อนแอบกันซะแล้วอ้าววว นับ 1 - 50 ไปแอบให้ดีๆ หาเจอกันรึปล่าว  >:(

ebaba01

ผมกลุ่ม KRR150 สาธุประดิษฐ์ มีประมาณ4-5คัน ถึงจะไม่มากแต่รัก 2t ครับ แต่ละคันเทพ เป็ดทั้งนั้น เดว ว่างๆเอารูปลงให้ดูคับ :D ??? ??? :'( ;) ;) ;) ;D :(

seilencer_TZR

เสารนี้ เวลา 3 โมง เชิญมารั่วที่โซนฝั่งธนได้ครับ

จะพาไปป้อมประจุล อิอิ ติดต่อผมได้นะครับ 089-6747389 อิอิ

icHi

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ มกราคม 20, 2011, 10:15:46 หลังเที่ยง

เจอแล้วครับ เมื่อวันก่อน แต่ผมขับรถยนต์เลยไม่รู้จะทักยังไง ถ้าขี่วิคเตอร์ก็ชนกลางลำไปละ

ebaba01

อ้างจาก: ms69 เมื่อ กันยายน 15, 2010, 10:53:44 หลังเที่ยง
ดันไปตั้งกระทู้ไว้ที่ห้อง  รวมรูป ทริป+มิตติ้ง+สนามแข่ง+ท่องเที่ยว

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=22535.0

แต่กระทู้ชักจะไม่ตรงกับห้องนั้นแล้วเสียวโดนลบ ขอย้ายมาห้องนี้แล้วกันครับ ใครอยู่ย่านนี้กันบ้างครับ
 :-\

แบงค์ ครับ นนทรี 14

abk racing2012

abk racing2012

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ กันยายน 21, 2010, 06:09:30 หลังเที่ยง
แกมม่าลายมิคุ ที่อยู่บ้าน ซ.จันทน์ 35 ต่อเนื่องซอยอยู่ดีตัดใหม่ ที่ทำงาน ตึกสูงหน้าสวนลุม รายงานตัวครับ ???

ไปทำไรบิวคิคิ