Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HS4RZO เลือด2จังหวะ

อ้าว เหรอ TZM หน้า 2.15 หลัง 2.50 นะ

งั้นก็หาของ NSR RW มาใส่ หน้า 2.50 หลัง 2.75  (มั้ง)

stank

งั้นเอาแมก  tzm  เทพ ๆ สักชุดไหม  หน้า  2.15    หลัง   3.50  อิอิ  สนใจหลังไมลมาเลย

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ป๊าด ... สาวกล้อโต ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

happycom

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ มีนาคม 12, 2010, 11:19:50 หลังเที่ยง
อ้าว เหรอ TZM หน้า 2.15 หลัง 2.50 นะ

งั้นก็หาของ NSR RW มาใส่ หน้า 2.50 หลัง 2.75  (มั้ง)

แห่ะๆ โทษทีครับ จำผิด มันกว้างกว่ากันนิดเดียวแหละ
อยากได้ของ nsr rw นั้นแหละครับ หายากจริงๆ
ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

happycom

ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: happycom เมื่อ มีนาคม 13, 2010, 09:54:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 13, 2010, 07:32:34 หลังเที่ยง
ป๊าด ... สาวกล้อโต ตามนั้น
นิดหน่อยครับ
โตๆ เต็มไม้เต็มมือดี
......
แหม ..คิดลึกแน่นอน อีตาคนนี้ 555+ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

Aun_Korat

วันๆทำอะไรกันครับไม่มีใครเข้าบอร์ดเลยหายหัวไปไหนกันหมด

โอ โมกระจาย

หัวหาย แต่ตัวและใจยังอยู่ครับ (กำลัง หาเค อาร์ อยู่ครับ)
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

ไม่ได้หาย  แต่ พอแระ..สำหรับผม

KR แถวบ้าน สีเขียว 3-4 คันแน่ะ ว่างๆลองมาถามดูด้วยกันก็ได้ว่าเขาขายกันหรือเปล่า KRR น่ะ  สวยๆทั้งนั้น  จำได้ก่อนหน้านี้เขามีอยู่ 1 ตัว ขายประมาณ 6500  สีแดง  แต่ตอนนี้ไม่รู้ขายไปหรือยังนะ

อ้างจาก: aokoy เมื่อ มีนาคม 15, 2010, 09:03:59 ก่อนเที่ยง
หัวหาย แต่ตัวและใจยังอยู่ครับ (กำลัง หาเค อาร์ อยู่ครับ)
อ้างจาก: aokoy เมื่อ มีนาคม 15, 2010, 09:03:59 ก่อนเที่ยง

โอ โมกระจาย

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ มีนาคม 15, 2010, 12:20:13 หลังเที่ยง
ไม่ได้หาย  แต่ พอแระ..สำหรับผม

KR แถวบ้าน สีเขียว 3-4 คันแน่ะ ว่างๆลองมาถามดูด้วยกันก็ได้ว่าเขาขายกันหรือเปล่า KRR น่ะ  สวยๆทั้งนั้น  จำได้ก่อนหน้านี้เขามีอยู่ 1 ตัว ขายประมาณ 6500  สีแดง  แต่ตอนนี้ไม่รู้ขายไปหรือยังนะ

ขอให้เป็นรถนะครับที่พอและ อย่าเป็นอย่างอื่นเลย ขี่ด้วยกันก่อนอาจารย์ แถวบ้านอะ หนองหญ้างามใช่มั้ยครับถ้าใช่เดี๋ยวไปดูพรุ่งนี้เลยครับ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

-แม่นแล้วหนองหญ้างาม ก่อนถึงบ้านผมนั่นแหละ ไม่รู้นะว่าขายเปล่า แต่ดูท่าทางเป็นรถลูกค้าเขา  แต่เห็นจอดมาหลายวันแระครับ ต้องลองไปถามดูเผื่อจาขาย

-  ได้ขับรถเที่ยวด้วยกันแน่นอนครับผม มะต้องห่วงงงงงเด้อๆๆๆๆ  ขายทิ้งหมดเมื่อไหร่นั่นแหละถึงจะเรียกว่า พอและเลิกเล่น  (วันนั้นหายาก)

<< ZenSoNic >>

ซุ่มๆๆๆ 

เอิ้กๆๆ

กรี๊ดด  700# โพส พอดีเย้ย~

T__Tv

yawada

สวัสดีครับพี่น้องชาวโคราช ???
ตอนนี้เป็นเสือซุ่มอยู่เด้อ กำลังทำรถอยู่ ??? โคราชมีใครเป็นแฟนล้อซี่มั่งหรือเปล่าเนี่ย เห็นมีแต่ล้อโตๆกัน :o
เกิดเป็นคนยากจนก็ช่างมัน
ข้อสำคัญอย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้
มีเหล้ากิน มีคนเอาใจ
เทลงไปยกขึ้นทันที
เอ้า กรึ๊บ กะ ระ รึ้บ กรึ๊บๆ

Aun_Korat

อ้างจาก: yawada เมื่อ มีนาคม 17, 2010, 08:07:27 หลังเที่ยง
ตอนนี้เป็นเสือซุ่มอยู่เด้อ กำลังทำรถอยู่ ??? โคราชมีใครเป็นแฟนล้อซี่มั่งหรือเปล่าเนี่ย เห็นมีแต่ล้อโตๆกัน :o
มีผมคนหนึ่งครับที่ใช้ล้อซี่แต่ขอบหน้ากว้างนะครับ

yawada

อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ มีนาคม 17, 2010, 08:50:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yawada เมื่อ มีนาคม 17, 2010, 08:07:27 หลังเที่ยง
มีผมคนหนึ่งครับที่ใช้ล้อซี่แต่ขอบหน้ากว้างนะครับ

ผม 17x1.60 หน้า-หลังครับ ตอนนี้เก็บตังค์เพื่อจะทำสีอยู่
เกิดเป็นคนยากจนก็ช่างมัน
ข้อสำคัญอย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้
มีเหล้ากิน มีคนเอาใจ
เทลงไปยกขึ้นทันที
เอ้า กรึ๊บ กะ ระ รึ้บ กรึ๊บๆ

bangpoo 88

:-[..เข้ามาแอบดูกลุ่มโคราชเขาคุยกัน..น้องเเป๊กหายดีกลับมาซิ่งใด้ยัง..อิอิ..ต้นกล้วยมีใว้พุ่งชน..พี่ซี้ด..ท่านสอง..จานเเขก..เพื่อนๆทุกคนสบายดีกันเนาะ..ไปละ..ฟิ้ว..ววววว

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มีนาคม 18, 2010, 01:05:16 หลังเที่ยง
:-[..เข้ามาแอบดูกลุ่มโคราชเขาคุยกัน..น้องเเป๊กหายดีกลับมาซิ่งใด้ยัง..อิอิ..ต้นกล้วยมีใว้พุ่งชน..พี่ซี้ด..ท่านสอง..จานเเขก..เพื่อนๆทุกคนสบายดีกันเนาะ..ไปละ..ฟิ้ว..ววววว

ตอนนี้เดินได้ด้วยตัวเองแล้วงับ  กลับมามี2ขาเหมือนเดิม   ก่อนหน้านี้มี 3   อิอิ+

แต่ยังงัดเกียไม่ได้ เลยขับเวฟกันไปก่อนช่วงนี้

2T โคราชช่วงนี้เงียบๆ  แต่ผมมั่นใจว่าสบายดีทุกคนครับ

ปล รบกวนพี่หน่องหน่อย  ไม่รู้พี่มีกระทู้โชว์รถหรือป่าว  ผมหาไม่เจองับ  อยากเข้าไปดูแนวทางการชุบชิ้นส่วนหน่อยงับ

bangpoo 88

:-[..ง่า..น้องเเป๊ก..รถพี่ไม่ได้ชุบครับปัดเงาเฉยๆเเล้วใช้วีน่อนขัดๆ..เคยชุบเเล้วมันลอกอะ..เจอเเค่นำ้กร่อย
ก้อขี้เกลือขึ้นเเละ..รูปเด๋วพี่ pm ไปให้ดีกว่า..เเบบว่ากะทู้พี่มันเก่าเเร้วอะ.. :P

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มีนาคม 18, 2010, 02:11:13 หลังเที่ยง
:-[..ง่า..น้องเเป๊ก..รถพี่ไม่ได้ชุบครับปัดเงาเฉยๆเเล้วใช้วีน่อนขัดๆ..เคยชุบเเล้วมันลอกอะ..เจอเเค่นำ้กร่อย
ก้อขี้เกลือขึ้นเเละ..รูปเด๋วพี่ pm ไปให้ดีกว่า..เเบบว่ากะทู้พี่มันเก่าเเร้วอะ.. :P

แหมๆๆ  ไม่ถึงกับเก่าหรอก งิงิ

ผมยังหากระทู้ตัวเองไม่เจอเลย   555+

โอ โมกระจาย

แหะ ๆ หวัดดีครับ วันนี้ไปหา เค อาร์ มา ดัน ไปได้ เอ็นสองตา มาแทน อู้ว์ วานนี้สงสัยคงต้องปรึกษาอาจารย์แขกซะแล้ว  ถ้าจะปลุกกันยาว