Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aun_Korat

เสียดายตีกอลฟ์ไม่เป็นตีเป็นแต่.......

Aun_Korat

แป๊กได้ZXมาหรอแพงมั้ยอยากได้เหมือนกัน

<< ZenSoNic >>

อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ มกราคม 15, 2010, 04:22:36 หลังเที่ยง
แป๊กได้ZXมาหรอแพงมั้ยอยากได้เหมือนกัน

รถพี่เอ อ่ะคับพี่อั๋น  ตั้งนานละ

ตอนนั้นรถพี่เอยังซ่อมไม่เสร็จ เอารถพี่โ๊อํต รวมร่างกับรถพี่เอ  ไปลองซ้อมวิ่งสนามดู

ผลอกมาก้ใช้ได้ อิอิ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ถึงแล้วเหนือความคาดหมาย
มาถึง ชลบุรีแล้วพี่น้อง ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มกราคม 16, 2010, 11:42:58 ก่อนเที่ยง
มาถึง ชลบุรีแล้วพี่น้อง ตามนั้น

ดีๆๆๆ  ที่ยวไห้สนุกนะพี่ อิอิ

stank

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มกราคม 16, 2010, 11:42:58 ก่อนเที่ยง

เพ่แกไปรถไรนั่น  คือไวแท้

อ้างจาก: stank เมื่อ มกราคม 16, 2010, 12:42:07 หลังเที่ยง

เพ่แกไปรถไรนั่น  คือไวแท้

สงสัย สวมวิญญาณ Doohan ไป

เครื่องบินช่วยคุณใด้
แท็กซี่ ช่วยคุณใด้ ตามนั้น
มาตามหาความฝันที่ขาดหาย จัดไปอย่าให้เสีย
เวร

HS4RZO เลือด2จังหวะ

ไม่ได้เมืองชล  ไป 4 คิ้วแทนละกัน

นั่น  มีหนีเที่ยวกันด้วย อิอิ

เวงละ

นั่งดูกาตูนมาตั้งนาน

ตอนจบสยองติดตานอนไม่หลับเย้ยยย  T^T

HS4RZO เลือด2จังหวะ

การ์ตูนไร มีสยองถึงขนาดทำให้นอนไม่หลับ

เรื่องไยไม่บอก อิอิ

สรุปมะคืนเลยนอกไม่หลับ ออน M แข่งก่ะเซเว่น ซะงั้น อิอิ

Aun_Korat

สองเจอด่านที่ไหนครับสูงเนินหรือเปล่า

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มกราคม 17, 2010, 11:32:16 ก่อนเที่ยง
ผมออกมาตอน 4ทุ่มครึ่งโคตรหนาวเลย เจอด่านอีก...กำ....แต่ก็รอดมาได้

รอดมาได้ไงพี่สอง อิอิ  สงสัยใช้สูตร ยาคูลท์  หรือป่าวคับนิ่ ???  อิอิ

5555+  สูตรนี้ผมก้ไช้บ่อยน้าา

ไม่จัดวังน้ำเขียว 2 เหรอครับ พี่สิทธิ์ ตามนั้น

npro3

อ๊ะ...กลับมาเร้วเย๋อตกลงแต่งหรือไม่แต่งง่ะ เห็นพาผู้ชายไปด้วย
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

yawada

สอบถามหน่อยครับ ในตัวเมืองหรือใกล้เคียงมีร้านที่ทำสีแบบโอเคหรือเปล่าครับ ว่าจะเอาเคไปทำซะหน่อย ในสูงเนินหาร้านทำยากจัง :(
เกิดเป็นคนยากจนก็ช่างมัน
ข้อสำคัญอย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้
มีเหล้ากิน มีคนเอาใจ
เทลงไปยกขึ้นทันที
เอ้า กรึ๊บ กะ ระ รึ้บ กรึ๊บๆ

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มกราคม 18, 2010, 07:55:09 หลังเที่ยง
อ๊ะ...กลับมาเร้วเย๋อตกลงแต่งหรือไม่แต่งง่ะ เห็นพาผู้ชายไปด้วย
.......
555+ กลับมาแล้วโดยสวัสดิภาพ
ใครผู้ชายล่ะเนี่ย
ฮ่วยยยยยยยยยยยยยย
กล่องแต่งๆ เนยต้องผิวคล้ำๆ ผอมๆ แต่งสิพี่ ตามนั้น