Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

<< ZenSoNic >>

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ ธันวาคม 29, 2009, 12:11:53 ก่อนเที่ยง
;Dzxเพิ่มอีก1แล้วตอนนี้กำลังปั้นr1ไม่นานได้เห็นแน่

อ่ะๆๆ รอชมเลยครับๆๆ  อิอิ

HS4RZO เลือด2จังหวะ

อ้างจาก: talingchan57 เมื่อ ธันวาคม 28, 2009, 09:00:07 หลังเที่ยง
หวัดดีทุกคนครับ...เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ใช้zxสีน้ำเงินอยู่โคราชคับ.........

หวัดดีครับ คุณ สอง   ผม แขก นะครับที่โทรไปหาเมื่อคืนนั่นแหละครับ กับคุณแว่น  เบอร์ผมก็ตามลายเซ็นต์เลยนะ  ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เอ้ยยยๆๆๆ

วาร์วพัง  ปั้มกระทุ้งพังเบรค ติดอีกก

คนจะลงเซอกิตซักที  มันอะไรกันว้าา~   อีรุงตุงนัง ไปหมด >.<

เริ่มท้อซะแล้วว

ซ่อมวาร์ว เปิดไป เปิดมา   กุญแจจุดระเบิดพังอีก  เวงเลย  เบิกอีกเท่าไรเนี่ยะ = =''

สวิตกุญแจ เบิกใหม่ 2000.- 

ตายโล้ดด~ 

ej20_a

chao_kr150sp

happycom

ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

npro3

อ๊ะๆๆ...ไปด้วยจิ๊เมื่อไหร่รึ๊ ?
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

ej20_a

ej20_a

อ้างจาก: talingchan57 เมื่อ มกราคม 04, 2010, 06:12:37 หลังเที่ยง
เดิมๆคับ...ช่วยแนะนำความแรงให่หน่อยคับ

ขอบคุณสมาชิก2tโคราชคับ
สองว่างหรือเปล่าว่าซักครู่จะเข้าไปบ้านพี่สิทอ่ะไปด้วยกันมั้ย

ถึงโคราชแล้วครับบบบ พี่น้องๆๆๆๆๆๆๆ

คึดฮอดหลายๆๆๆๆ        ศุกร์ นี้ว่างกันบ่น้อ พี่น้องชาวโคราช

มิตติ้งประจำเดือนกันหน่อยนะครับผม  เดี๋ยวจาแจ้งสถานที่อีกทีเด้อ

อ้างจาก: talingchan57 เมื่อ มกราคม 04, 2010, 06:12:37 หลังเที่ยง
เดิมๆคับ...ช่วยแนะนำความแรงให่หน่อยคับ

ขอบคุณสมาชิก2tโคราชคับ

ยินดีต้อนรับครับพี่สอง  อิอิ+

ปีไหม่ได้กลับบ้านซ่อมรถซักที

ขากลับดันลืมเอาเซอโววาร์วที่ฝากพี่สิทไว้อีก อิอิ+

ก่ะว่าจะกลับบ้านไปหาอะไหล่  แต่พอหาได้ก็ลืมหยิบมาอีกซะงั้น 555+

ชัยรัตน์

แหม...อิจฉากลุ่มนี้จัง "กลม"เกลียวกันดี แถมได้ตั้ง 2ทีแน่ะ ของผมทีเดียวก็..เหนื่อยแล้ว
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

อ้างจาก: zhairat เมื่อ มกราคม 05, 2010, 05:43:27 หลังเที่ยง
แหม...อิจฉากลุ่มนี้จัง "กลม"เกลียวกันดี แถมได้ตั้ง 2ทีแน่ะ ของผมทีเดียวก็..เหนื่อยแล้ว

แหมๆๆ

มีเข้ามาปล่อยมุขด้วย  อ่านตอนแรก งง  อะไร2ที    5 5 5+

ฝากบอกป๋าสิทหน่อย  เชคเซอโวไห้ด้วยเด้ออ - -*

นัดหมาย กลุ่มโคราช

ศุกร์ ที่ 8 มกราคม 2553 นี้ มิตติ้งประจำเดือน นะครับ 

สถานที่  ปั้ม ปตท. หน้า ม.เทคโน/ราดพัด   เวลา 18.00 น.-19.30. โดยประมาณ (อวดสายตาประชาชนหน่อย ไม่ได้รวมกันต่อหน้าสาธารณะซักทีเผื่อจะได้สมาชิกใหม่เพิ่ม)
จากนั้นจะเคลื่อนพลเข้าไปบ้าน พี่สิทธิ์นะครับ

จึงแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน

npro3

อ๊ะ เพิ่งเข้ามารับแซ่บ ว่าแต่ท่าน ป.ธ.จาเอาคันใหม่มาโชว์ป่ะ
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มกราคม 06, 2010, 11:15:24 หลังเที่ยง
อ๊ะ เพิ่งเข้ามารับแซ่บ ว่าแต่ท่าน ป.ธ.จาเอาคันใหม่มาโชว์ป่ะ

หวัดดีครับพี่  ท่าทางคงไม่ได้เอาไปโชว์หรอก  เมื่อวานเลิกงานก็ว่าจาไปหา แต่ดูท่าทางแล้วไปไม่รอด  5555+  เลยให้เพื่อนขี่ตามไปส่งจนถึงบ้าน  ดูท่าทางต้องทำอีกเยอะ(ถ้าจะทำเอาแบบดีๆ)  แต่ถ้าจะทำเอาแบบขี่ไปตลาด ก็เปลี่ยนยางหน้าหลัง ทำซีลหม้อน้ำใหม่ ก็เท่านี้แหละงับ   

ปล.มันแก่มากๆๆๆๆ

เมื่อวานไม่ได้รับโทร  โทดทีครับพี่   อยู่กับเด็กๆนักศึกษา   จะโทรกลับก็ตังดันหมด   - -''  เจอกันวันศุกร์ละกันครับผม

Aun_Korat

รถเสร็จไม่ทันไปด้วยได้มั้ยครับ

อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ มกราคม 07, 2010, 08:49:06 หลังเที่ยง
รถเสร็จไม่ทันไปด้วยได้มั้ยครับ

มาตัวเปล่าๆยังได้เลยงับ