Main Menu

ขอเช็คยอดหน่อยครับ...ใครขับ RG GAMMA เชิญลงชือด้วยครับสำหรับของแรง

เริ่มโดย gordon, กันยายน 03, 2011, 10:45:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DekSin

แล้วความรู้สึกระหว่าง npro กับ gamma หละคับ

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ กันยายน 06, 2011, 08:31:47 หลังเที่ยง
รายงานตัวครับ คันที่เท่าไหร่หว่า? :-*
หายไปนานเลยน้า

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

พ่อน้องพีม

อ้างจาก: DekSin เมื่อ กันยายน 06, 2011, 09:55:29 หลังเที่ยง
แล้วความรู้สึกระหว่าง npro กับ gamma หละคับ

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ กันยายน 06, 2011, 08:31:47 หลังเที่ยง
รายงานตัวครับ คันที่เท่าไหร่หว่า? :-*

มัวแต่ปั่นงานก็งี้แหล่ะครับ :P

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ผมขอเดาเอาว่า ชั่งหนุ่ม คงจะ ชื่นชมพะเน้าพะนอ ไอ้อ้วนแกมม่า  คันนี้ได้ ไม่นาน นัก   ใจอาจจะ ขายทิ้งในอนาคตอันใกล้ นี้

เมื่อ ได้ ซาบซึ้ง ถึงอัตรา การ กินน้ำมัน เท่า  วีออส-ซิตี้    เอาปานนั้นเทียว   กินไม่เกรงใจ พ่อ เลยแหละ งานนี้
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

gordon

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ กันยายน 06, 2011, 10:55:38 หลังเที่ยง

ผมขอเดาเอาว่า ชั่งหนุ่ม คงจะ ชื่นชมพะเน้าพะนอ ไอ้อ้วนแกมม่า  คันนี้ได้ ไม่นาน นัก   ใจอาจจะ ขายทิ้งในอนาคตอันใกล้ นี้

เมื่อ ได้ ซาบซึ้ง ถึงอัตรา การ กินน้ำมัน เท่า  วีออส-ซิตี้    เอาปานนั้นเทียว   กินไม่เกรงใจ พ่อ เลยแหละ งานนี้

เอางั้นเลยเหรอพี่เดช...อิๆ
ผมกำลังหาอะไหล่ปั้นให้ครบๆอยู่นะพี่....อย่าเพิ่งเดาไป 555 ขายก็คืออนาคตแต่ตอนนี้ผมกำลังสนุกกับความพยายามของผม อิๆ
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

DekSin

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ กันยายน 06, 2011, 10:55:38 หลังเที่ยง

ผมขอเดาเอาว่า ชั่งหนุ่ม คงจะ ชื่นชมพะเน้าพะนอ ไอ้อ้วนแกมม่า  คันนี้ได้ ไม่นาน นัก   ใจอาจจะ ขายทิ้งในอนาคตอันใกล้ นี้

เมื่อ ได้ ซาบซึ้ง ถึงอัตรา การ กินน้ำมัน เท่า  วีออส-ซิตี้    เอาปานนั้นเทียว   กินไม่เกรงใจ พ่อ เลยแหละ งานนี้

เจอมากับตัว อิอิ    แต่ผมยังรักนะ เกือบ2ปีแว้ว

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

พ่อน้องพีม

ยืนยันความซดครับ วิ่งแป๊ปๆ หายไปในพริบตา >:( เติมร้อยเดียวมีเสียวทุกเส้นทาง ;)

tzr133

ผมแกรม2ครับแดง ดำตอนนี้170แล้วอิอิพอแล้วไม่คุ้ยเคยกะรอบสูงๆของมันครับซัดทีหลอนทีกลัวกระจายโค้งเนียนมากเอาไป5กะโหลก
(ไม่รู้กะn-proใตรเนียนกว่าไม่เคยขับเอนใครลองแล้วแจ้งทีอันไหนเนียนกว่า)

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

ekachai m.

อ้างจาก: tzr133 เมื่อ กันยายน 09, 2011, 02:35:51 ก่อนเที่ยง
ผมแกรม2ครับแดง ดำตอนนี้170แล้วอิอิพอแล้วไม่คุ้ยเคยกะรอบสูงๆของมันครับซัดทีหลอนทีกลัวกระจายโค้งเนียนมากเอาไป5กะโหลก
(ไม่รู้กะn-proใตรเนียนกว่าไม่เคยขับเอนใครลองแล้วแจ้งทีอันไหนเนียนกว่า)
ผมมีn-proกับแกมม่า2ๆยังไม่เคยอัดเพราะพึ่ง
่ทำเครื่องเสร็จคว้านฟิตๆเลย อัดแต่n-pro
เมื่อก่อนมีแกมม่า1เกียร์1วัดรอบ12สุดยอด
เกียร์3พุ่งมากๆ(สงสารคนซ้อน)n-pro
มันขึ้นเร่ือยๆไม่ดุดัน ถ้าน้าอยู่ไก้ลผมมา
ลองขับn-proผมจิผมให้ลองมานเป็นผู้ดีมากๆ

tzr133

อ้างจาก: ekachai  m. เมื่อ กันยายน 09, 2011, 07:19:50 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tzr133 เมื่อ กันยายน 09, 2011, 02:35:51 ก่อนเที่ยง
ผมมีn-proกับแกมม่า2ๆยังไม่เคยอัดเพราะพึ่ง
่ทำเครื่องเสร็จคว้านฟิตๆเลย อัดแต่n-pro
เมื่อก่อนมีแกมม่า1เกียร์1วัดรอบ12สุดยอด
เกียร์3พุ่งมากๆ(สงสารคนซ้อน)n-pro
มันขึ้นเร่ือยๆไม่ดุดัน ถ้าน้าอยู่ไก้ลผมมา
ลองขับn-proผมจิผมให้ลองมานเป็นผู้ดีมากๆ

นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

tzr133

0884246578

ekachai m.

อ้างจาก: tzr133 เมื่อ กันยายน 09, 2011, 08:30:34 ก่อนเที่ยง
น้าเลยอะผม26เอง ครับอยู่จังหวัดไหนครับเผือไปทริปหา
อัอคำว่า*น้า*พอดีผมติดมาจากbt-50.com
นะคับที่นั้นเค้าจะแทนกันด้วยคำว่าน้านะคับ
(มันเหมือนอยู่บ้านหลังเดียวกัน อบอุ่นดีคับทีนั้น) ผมอยู่ชลบุรี ศรีราชางับ

bunnyrace

หวัดดีครับ มีกะเขาเหมือนกัน ครับ จอดมากกว่าวิ่ง เพราะ ไม่มีทะเบียน ใครมีทะเบียน ช่วยหน่อยนะครับ อยากได้เล่ม มากๆๆครับ

ขายล้อ ซิ่ง และ ViP ครับ และ หมวกกันน๊อคแท้จาก JAPAN นะครับ

ล้อ http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=8266895#post8266895

หมวก http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=9684037#post9684037

และนี่ TZM FUCK - FACTORY

ekachai m.

อ้างจาก: bunnyrace เมื่อ กันยายน 10, 2011, 01:47:09 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ มีกะเขาเหมือนกัน ครับ จอดมากกว่าวิ่ง เพราะ ไม่มีทะเบียน ใครมีทะเบียน ช่วยหน่อยนะครับ อยากได้เล่ม มากๆๆครับ

น้ายังไม่ได้เล่นอีกหรอคับ ผมเห็นหามาตั้ง
นานแล้วพอดีผมมีแกมม่า2คันรอแกมม่าทูจด
ทะเบืยนได้เดียวผมขายโครงเเกมม่า1ให้คับ
เอกสาร+ชุดโอนครบแต่ต้องจดทะเบืยนใหม่
แกมม่าทูเป็นรถประมูลมาดูเหมือนเอกสารจะ
ไม่ครบ เลยคิดว่าจะใว้สวมนะคับ
จดได้ผมขายให้งับ

bunnyrace

อ้างจาก: ekachai  m. เมื่อ กันยายน 10, 2011, 07:21:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bunnyrace เมื่อ กันยายน 10, 2011, 01:47:09 ก่อนเที่ยง

น้ายังไม่ได้เล่นอีกหรอคับ ผมเห็นหามาตั้ง
นานแล้วพอดีผมมีแกมม่า2คันรอแกมม่าทูจด
ทะเบืยนได้เดียวผมขายโครงเเกมม่า1ให้คับ
เอกสาร+ชุดโอนครบแต่ต้องจดทะเบืยนใหม่
แกมม่าทูเป็นรถประมูลมาดูเหมือนเอกสารจะ
ไม่ครบ เลยคิดว่าจะใว้สวมนะคับ
จดได้ผมขายให้งับ

ยังเลยครับ 5555 ของแต่ง พวก หัวกลับ ท้าย ตัว 125 ล้อ สามก้าน 125 ขายไปหมดแล้วด้วย ครับ ส่วนรถ ผมก็ ขับเล่นแล้ว บ้านนี่เอง ครับ ใครพอมีทะเบียนกับเล่มแจ้งมาที่ผมได้ นะครับ
ขายล้อ ซิ่ง และ ViP ครับ และ หมวกกันน๊อคแท้จาก JAPAN นะครับ

ล้อ http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=8266895#post8266895

หมวก http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=9684037#post9684037

และนี่ TZM FUCK - FACTORY

tzr133

รวมกระทู้แกรมก็ดีเหมือนกันครับ นึกว่าไม่มีคนเล่นจะขายทิ้งอยู่แล้วเนี้ยะ ว่าแต่ใครมีบังไมล์แกรมสองใหม่ๆ แบ่งผมใช้สักอันดิ

0884246578

HS4RZO เลือด2จังหวะ

ผมมีก็1คันครับ  แต่กำลังหาช่างผ่าเครื่องแกมอยู่
ผมมีเรื่องข้องใจอยู่ว่า   ฝาฝั่งจานไฟเวลาเปิดออก เหมือนมีน้ำมันเครื่องอยู่ด้านนี้ด้วย   เหมือนกับว่ามันมีรูให้น้ำมันเครื่องจากห้องด้านขวาเข้ามาหล่อเลี้ยงด้านนี้ด้วย  แต่ผมก็ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า  หรือว่าซีลอะไรรั่ว   ใครเคยเปิดดู หรือใครเคยมีประสบการณ์ แนะนำทีครับ

พ่อน้องพีม

nutty0000011

อ่า.....ขอแจมคนนึงครับ ???
.........เห็นว่าจะมีทำสติกเกอร์ แกมม่า รุ่น Limited เหรอครับ น่าสนใจ.....อยากเห็นประมาณว่า....รถสีดำคาดลาย น้ำเงินดำสลับขาว แบบ ดุ ดุ เลยอะคับ(ส่วนตัวไม่มีความสามารถทางศิลป์เลย....ได้แต่คิดแบบ เรื่อยๆ :-[)............
.........ดีเลยมีห้องกระทู้สำหรับ Suzuki โดยตรง :D........งั้นรบกวนถามหน่อยครับ.....ไอ้เจ้าอ้วนของผม...เวลาอัดแล้วมันตันที่เกือบ 140 Km/h (ที่เกียร์ 3 กับ 4 ปั้นรอบได้ที่ประมาณ 12-13K แต่พอ 5 กับ 6 ลงมาอยู่เต็มที่ก็ประมาณ 10K แล้วตันเลย)แบบว่าเหมือนน้ำมันลงไม่ทันมั้ง แบบว่าพอสุดแล้วมันวูบลงหน่อยแล้วก็ขึ้นไปอีกแล้วก็ลงอีก(อาการนี้เกิดที่เกียร์ 6)....อึกๆอักๆ...เฮ้อขนาดส่งให้ร้านล้างคาร์บูแล้ว.......แต่ผมสงสัยอย่างทำไมแกมม่ารุ่นของพี่ ตร. ที่ปลดประจำการ ที่คาร์บูในสาย Jet ไม่เห็นจะมีนมหนูเลย (แกะมาดู 2 คันละ) เห็นมีแต่ที่ก้นถ้วย 1 ตัว อันนี้ปรกติดีหรือปล่าวครับ แล้วอีกอย่างนะครับ ที่คาร์บูมีสายต่อไปที่ ตัวอุปกรณ์ที่มียี่ห้อ มิตซูบิชิ อยู่นั่นหน่ะ ตัวนั่นคือตัวสั่งการทำงานระบบ power jet ใช่ไหมครับ แล้วเราจะเช็คได้ไงว่ามันยังทำงานปรกติดีอยู่อะครับ.....เฮ้อ...แกมม่าบ้านๆอยากแรง ขอแค่ 160 ก็ดีใจละ ขาดอีกแค่ ประมาณ 25-30 km/h เอง(เคยหาข้อมูลใน Net wiki เค้าบอกว่ารุ่นนี้ เดิมๆต้องได้ 180 แต่ถ้าปิดระบบ speed limit มันได้ 200+ แล้วไอ้ระบบ speed limit นี่มันอยู่ที่ไหนว่า...เดี๋ยวพ่อรื้อทิ้งแม่ม... :-[)

micronz

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ กันยายน 06, 2011, 10:29:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DekSin เมื่อ กันยายน 06, 2011, 09:55:29 หลังเที่ยง

มัวแต่ปั่นงานก็งี้แหล่ะครับ :P
เอ๋า แทบจะหัวโจก  นะนั่น สงสัยมั่วไป รั่ว กับ สาวๆๆ วัยเรียน อิอิ
หลบ น้องฟีม

พ่อน้องพีม

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 15, 2011, 02:15:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ กันยายน 06, 2011, 10:29:50 หลังเที่ยง

เอ๋า แทบจะหัวโจก  นะนั่น สงสัยมั่วไป รั่ว กับ สาวๆๆ วัยเรียน อิอิ
หลบ น้องฟีม

หว่างนี้งดหัวโจก ปล่อยเจ้ามิกุให้เจ้าของใหม่แล้วครับ T_T

เดี๋ยวสอบกฎหมายเสร็จผมจะตระเวณหาใหม่