Main Menu

ไฟเลี้ยวหน้า-หลัง ไฟท้าย SUZUKI F70 หาซื้อได้ที่ไหนครับ

เริ่มโดย platanum, กุมภาพันธ์ 23, 2015, 01:05:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

platanum

ผมต้องการไฟเลี้ยวหน้า-หลังแล้วก็ไฟท้ายSUZUKI F70 ครับ

ไม่ทราบว่าพี่ๆพอจะรู้แหล่งมั้ยครับ

ขอราคาเบาๆนะครับ

สภาพรถครับ

golf66

รถแห้งดีจังเลยครับ... ไฟเลี้ยวหน้านี่หายากมากๆ เลยครับ. ตอนนี้ได้มาแต่ฝาครอบไฟเลี้ยวหน้ามีร้านที่นราอยู่ร้านนึง ลอง Search คำว่า F70 ในเว็บ. Kaidee หรือ OLX ดูนะครับ พี่เขามีอะไหล่หลายตัว ส่วนไฟท้ายและไฟเลี้ยวหลังมันใช้เหมือนกับ suzuki k50 แต่ผมว่ามันคล้ายๆ A100 ว่าจะจับชุด A100 มายัดเหมือนกันครับ

platanum

อ้างจาก: golf66 เมื่อ เมษายน 16, 2015, 11:48:15 หลังเที่ยง
รถแห้งดีจังเลยครับ... ไฟเลี้ยวหน้านี่หายากมากๆ เลยครับ. ตอนนี้ได้มาแต่ฝาครอบไฟเลี้ยวหน้ามีร้านที่นราอยู่ร้านนึง ลอง Search คำว่า F70 ในเว็บ. Kaidee หรือ OLX ดูนะครับ พี่เขามีอะไหล่หลายตัว ส่วนไฟท้ายและไฟเลี้ยวหลังมันใช้เหมือนกับ suzuki k50 แต่ผมว่ามันคล้ายๆ A100 ว่าจะจับชุด A100 มายัดเหมือนกันครับ
หายากจนเริ่มจะท้อแล้วครับ ผมว่าจะให้ร้านแถวบ้านหาไฟท้ายกับไฟเลี้ยวหลังให้แล้วครับ ผมหาเองสงสัยจะอีกนาน 555

golf66

ไฟเลี้ยวผมว่าหาไม่ยากหรอกครับ บังลมยังหายากกว่า. ถ้ากรณีไม่เน้นตรงรุ่นไฟเลี้ยวไฟท้ายเอาของ C100 แปลงใส่ไปเลยครับ

platanum

อ้างจาก: golf66 เมื่อ เมษายน 22, 2015, 11:25:47 หลังเที่ยง
ไฟเลี้ยวผมว่าหาไม่ยากหรอกครับ บังลมยังหายากกว่า. ถ้ากรณีไม่เน้นตรงรุ่นไฟเลี้ยวไฟท้ายเอาของ C100 แปลงใส่ไปเลยครับ

บังลมผมได้มาแล้วครับ ขาดไฟเลี้ยวอ่ะครับ

แปลงc100ใส่ น่าสนครับ ขอบคุณที่แนะนำครับผม

golf66

ตอนนี้กำลังรวมของอยู่ครับยังไม่มีเวลาทำ คุณ platanum  เปิดกระทู้ทำ F70 แล้วลงรูปให้ดูมั่งนะครับ จะได้เป็นกำลังใจให้ผมมั่ง  :-[

platanum

อ้างจาก: golf66 เมื่อ พฤษภาคม 09, 2015, 10:17:49 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้กำลังรวมของอยู่ครับยังไม่มีเวลาทำ คุณ platanum  เปิดกระทู้ทำ F70 แล้วลงรูปให้ดูมั่งนะครับ จะได้เป็นกำลังใจให้ผมมั่ง  :-[
ยังไม่ได้ทำอะไรเลยครับ ตอนนี้กำลังยุ่งเรื่องโปรเจคจบครับ หาอะไหล่รออย่างเดียวครับ