Main Menu

TZR กับ E20

เริ่มโดย kobyrag, ธันวาคม 22, 2012, 09:21:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DOHC

เติมเลยครับ วิ่งดี ครับไม่มีปัญหา แอลผม เติมแกส 95 มาตลอด  หันมาใช้ e20 ทันใด ไม่เป็นไรครับ
วิ่งดีเหมือนเดิม  ดีกว่าเดิมด้วยซ้ำไป

mai1111

จริงหรอครับ.........
ผมเติม แก๊ส 91  สดุดตีนปลายๆครับ  ถอดคาร์บิวดูเจอน้ำครับ
เป็นที่น้ำมันรึเปล่า  ไม่รู้  ตอนแรกผมเติมสลับกันครับ แกส 95 บ้าง เบนซินบ้างถ้ามี ผสมกันบ้าง
ตอนนี้เติม  แก๊ส 91 ตลอดเจอปัญหาเลยครับ  หรือเป็นที่ปั้มน้ำมัน(เติมปั้มแถวบ้านตลอด) ยังหาข้อสรุปไม่ได้เลย
มีใครเจอปัญหาแบบผมบ้างไหมครับ  ขอความคิดเห็นหน่ยครับ

TeeTZR

ใส่ TZR แล้ว ไม่ต้องจูนอ่ะไรเลยหร๋อ ??? น่าลองๆ