Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 12:44:41 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าตรู่ครับพี่น้อง..
ขอย้อนกลับไปอ่านก่อนนะ..
หวัดดีพี่เขี้ยวและทุกๆคนครับ

เอ้ ณ โซนรั่ว

สวัสดียามเช้าทุกท่าน

มาร่วมฉลองหน้าที่ 500

แก้ว โซนรั่ว

สวัสดีทุกท่านใครมีอะไรต้องไปทำขอให้ภารกิจราบรื่นครับ..

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 07:55:57 ก่อนเที่ยง

เผื่อแป๊บเดียวเราเข้า500หน้าแล้วหรือเนี้ย

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

สวัสดีครับพี่น้องทุกๆท่าน

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:11:09 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 07:55:57 ก่อนเที่ยง

เผื่อแป๊บเดียวเราเข้า500หน้าแล้วหรือเนี้ย

แค่ 499 เองพี่ วันนี้คงจะทะลุ 500 ช่วงเช้าเนี้ยและ

กำลังเฝ้าระวังอยู่...............................อิอิอิ

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:13:13 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:11:09 ก่อนเที่ยง

แค่ 499 เองพี่ วันนี้คงจะทะลุ 500 ช่วงเช้าเนี้ยและ

กำลังเฝ้าระวังอยู่...............................อิอิอิ

จัดไปอย่าให้เสีย 500 หน้า

Zero4champRR, kaew, bas7026 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

บาสซี่แอบมาส่องมีอะไรคุยกันนะ พวกพี่ๆรักน้องทุกคน รักหรอกจึงหยอกเล่น

เรื่องเล่าเช้านี้....โดย สรพิษ
เราจอดดูดบุหรีโดยค่อมเจ้าจบปัญหาดูดเสร็จเตรียมออกตัวแล้วจู่ๆก็มีเจ้า ser
จากไหนไม่รู้ซัดมาพอเห็นเราชลอแถมมีเบิ้ลใส่เป็นพวกท่านจะทำอย่างไร?

ส่งสัยบาสกำลังไปอ่านย้อยหลังอยู่......กำ

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:19:37 ก่อนเที่ยง
เรื่องเล่าเช้านี้....โดย สรพิษ
เราจอดดูดบุหรีโดยค่อมเจ้าจบปัญหาดูดเสร็จเตรียมออกตัวแล้วจู่ๆก็มีเจ้า ser
จากไหนไม่รู้ซัดมาพอเห็นเราชลอแถมมีเบิ้ลใส่เป็นพวกท่านจะทำอย่างไร?

มาเบิ้ลใส่ หน้าเราเหมือน มันมาเหยีบจมูกเรา อย่าไปยอม ต้องแซดดูสักตั้ง.....555555

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:21:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:19:37 ก่อนเที่ยง

มาเบิ้ลใส่ หน้าเราเหมือน มันมาเหยีบจมูกเรา อย่าไปยอม ต้องแซดดูสักตั้ง.....555555
แล้วท่านอื่นจะทำอย่างไร
เอสสั่งแซด

หากเจออีกเราอย่ารอให้เบิ้ลใส่ เราเบิ้ลเรียกมาแซดกับเราก่อนเลย

เขาถามมาเราก็ตอบไป เบิ้ลตอบ แก๊กๆ แซดดดดดดดดดด

ตอนนั้นอยากให้เจ้าเบสมาอยู่บนรถจริงๆ
แต่ผมก็ไม่ยอมก็เลยไล่ไปซักระยะเกือบจะแซงอยู่แล้ว
มันดันยกแล้วเลี้ยวเข้าปั้มเราเลยตกเป็นผู้แพ้เลย...กำ
ยังถามตัวเองอยู่เลยมันเบิ้ลทำไมหว่าถ้าคิดจะแซดแค่สั้นๆ..ไอ้บ้า

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:45:14 ก่อนเที่ยง
ตอนนั้นอยากให้เจ้าเบสมาอยู่บนรถจริงๆ
แต่ผมก็ไม่ยอมก็เลยไล่ไปซักระยะเกือบจะแซงอยู่แล้ว
มันดันยกแล้วเลี้ยวเข้าปั้มเราเลยตกเป็นผู้แพ้เลย...กำ
ยังถามตัวเองอยู่เลยมันเบิ้ลทำไมหว่าถ้าคิดจะแซดแค่สั้นๆ..ไอ้บ้า

คิดอีกทาง เขาเบิ้ล ทักทาย ว่าเจอคนขับ 2T เหมือนกัน...อิอิอิ

เวลาผมเจอก็เบิ้ลใส่  สุดท้ายก็แซดกัน เวง...ตรูเบิ้ลทักทาย...

ใครว่าพี่ทัศแพ้ล่ะ เขายกหนีเขาปั๊มแสดงว่าเขายอมแล้ว

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:54:00 ก่อนเที่ยง
ใครว่าพี่ทัศแพ้ล่ะ เขายกหนีเขาปั๊มแสดงว่าเขายอมแล้ว
น่าจะจริงครับพี่เอ้.....อิอิอิ

แก้ว โซนรั่ว

งานเข้าไปทำงานก่อนนะ..แล้วเย็นเจอกัน

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 09:45:14 ก่อนเที่ยง

เขาก็คิดว่าเราจะเลี้ยวตามเข้าไปในปั้มน่ะสิ
จะได้คุยกันไง...อิอิ